Tetesi: Mchungaji Msigwa kuendesha Ibada ya Misa Geita

Tetesi: Mchungaji Msigwa kuendesha Ibada ya Misa Geita

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Posts
104,319
Reaction score
183,635
Wale mnaobusha kuwa Msigwa siyo Mchungaji wa Kanisani nikiwemo Mimi tukutane hapa ili tujiridhishe kama kweli Msigwa amevaa Joho na Kuongoza Misa Kanisani

Inadaiwa atakuwa kwenye Kanisa Moja mashuhuri linaloongoza kwa kuwa na Maaskofu wenye PhD katika kila Dayosisi yake

Ahsanteni Sana

Nawatakia Dominica Njema 😄😄
 
Wale mnaobusha kuwa Msigwa siyo Mchungaji wa Kanisani nikiwemo Mimi tukutane hapa ili tujiridhishe kama kweli Msigwa amevaa Joho na Kuongoza Misa Kanisani

Inadaiwa atakuwa kwenye Kanisa Moja mashuhuri linaloongoza kwa kuwa na Maaskofu wenye PhD katika kila Dayosisi yake

Ahsanteni Sana

Nawatakia Dominica Njema 😄😄
Shetani msigwa, usidhlilishe neno Mchungaji
 
Hao wenye kanisa, kama kweli watamruhusu mla hongo Msigwa aendeshe ibada kanisani mwao, watakuwa wamelifanya jengo lao kuwa nyumba ya wahuni na wala rushwa. Nao waliomo ndani ya ibada hiyo watakuwa wamejitia muhuri wa shetani.
 
Wale mnaobusha kuwa Msigwa siyo Mchungaji wa Kanisani nikiwemo Mimi tukutane hapa ili tujiridhishe kama kweli Msigwa amevaa Joho na Kuongoza Misa Kanisani

Inadaiwa atakuwa kwenye Kanisa Moja mashuhuri linaloongoza kwa kuwa na Maaskofu wenye PhD katika kila Dayosisi yake

Ahsanteni Sana

Nawatakia Dominica Njema 😄😄
Chumia tumbo huyo
 
Hao wenye kanisa, kama kweli watamruhusu mla hongo Msigwa aendeshe ibada kanisani mwao, watakuwa wamelifanya jengo lao kuwa nyumba ya wahuni na wala rushwa. Nao waliomo ndani ya ibada hiyo watakuwa wamejitia muhuri wa shetani.
Toa kwanza boriti 😂
 
Wale mnaobusha kuwa Msigwa siyo Mchungaji wa Kanisani nikiwemo Mimi tukutane hapa ili tujiridhishe kama kweli Msigwa amevaa Joho na Kuongoza Misa Kanisani

Inadaiwa atakuwa kwenye Kanisa Moja mashuhuri linaloongoza kwa kuwa na Maaskofu wenye PhD katika kila Dayosisi yake

Ahsanteni Sana

Nawatakia Dominica Njema 😄😄
Unajua maana ya ibada ya Misa??
 
Back
Top Bottom