Tetesi: Jerry Muro kufungiwa kujihusisha na soka kwa miezi 8.


O

Odili

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2015
Messages
1,700
Likes
1,134
Points
280
O

Odili

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2015
1,700 1,134 280
Wana-jf habari zenu?
Kufuatia mzozo kati ya katibu wa tff mr. Mwesigwa na msemaji wa yanga mr. Muro, kuna tetesi zimevuja kuwa tff imeamua kuikomoa yanga kwa kumfungia Muro kuanzia kesho mara baada ya kikao hewa cha kamati ya maadili ya tff.

Ikumbukwe tayari Muro kashatumiwa barua jana ya kuitwa tff iliyojaa lugha ya kibabe na vitisho na inasemekana hata kwenye kikao cha kesho ni mbinu tu ya kwenda kumbamiza Muro.

Malinzi na vilabu vya mpira waache uhasama wataua soka.
Malinzi pia aache ukupe, kashashindwa kuiongoza tff.

Source: mdau ndani ya tff.

==================
UPDATES:

Hatimaye ile kesi iliyokua ikimkabili Muro ambaye ni msemaji wa Yanga, imetupiliwa mbali na kamati ya maadili ya tff kwa kuwa barua ya vitisho aliyoandikiwa Muro ilikua na mapungufu.

Safi sana Manji. Mwaka huu mpaka malinzi anye rungu.
 
Mkwere Sumbawanga

Mkwere Sumbawanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2015
Messages
658
Likes
454
Points
80
Mkwere Sumbawanga

Mkwere Sumbawanga

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2015
658 454 80
Wana-jf habari zenu?
Kufuatia mzozo kati ya katibu wa tff mr. Mwesigwa na msemaji wa yanga mr. Muro, kuna tetesi zimevuja kuwa tff imeamua kuikomoa yanga kwa kumfungia Muro kuanzia kesho mara baada ya kikao hewa cha kamati ya maadili ya tff.

Ikumbukwe tayari Muro kashatumiwa barua jana ya kuitwa tff iliyojaa lugha ya kibabe na vitisho na inasemekana hata kwenye kikao cha kesho ni mbinu tu ya kwenda kumbamiza Muro.

Malinzi na vilabu vya mpira waache uhasama wataua soka.
Malinzi pia aache ukupe, kashashindwa kuiongoza tff.

Source: mdau ndani ya tff.
ametuaibisha wabongo huyo jamaa haijawah tokea kabla acha wamfungie tu kama vipi
 
O

Odili

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2015
Messages
1,700
Likes
1,134
Points
280
O

Odili

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2015
1,700 1,134 280
ametuaibisha wabongo huyo jamaa haijawah tokea kabla acha wamfungie tu kama vipi
Mkuu, ndiyo maana nimesema tff ya malinzi na vilabu vya mpira waache uhasama wataua soka. Wote yanga na tff wana makosa. Sioni aliye msafi hapo. Wote wale wale.
 
Mkwere Sumbawanga

Mkwere Sumbawanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2015
Messages
658
Likes
454
Points
80
Mkwere Sumbawanga

Mkwere Sumbawanga

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2015
658 454 80
Mkuu, ndiyo maana nimesema tff ya malinzi na vilabu vya mpira waache uhasama wataua soka. Wote yanga na tff wana makosa. Sioni aliye msafi hapo. Wote wale wale.
wote wana makosa tff ilikuwa wap muda wote had anataka kujipangia siku ya game wote wana makosa
 
H

Heijah

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
878
Likes
1,212
Points
180
H

Heijah

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
878 1,212 180
Mimi siwapendi TFF lakini huyu jamaa ni too much imagine hii issue ingekuwa nchi za mbele. Huyu jamaa anavuka mipaka au anatumiwa ila TFF ni lazima wampe ban ili iwe ni funzo sio sababu Manji yuko nyuma yako basi ndio ujifanye unaendesha mpira wewe. Leo anasema kama vitisho TFF waniombe radhi! This is too much
 
Mzururaji

Mzururaji

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,260
Likes
624
Points
280
Mzururaji

Mzururaji

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,260 624 280
[Kama TE="runyaga, post: 16714027, member: 190901"]Ni lazima mdogo amuheshim mkubwa[/QUOTE]

Kama kubwa halijiheshimu naanzaje kuliheshimu
 
Mzururaji

Mzururaji

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,260
Likes
624
Points
280
Mzururaji

Mzururaji

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,260 624 280
Tifutifu achane kuleta mgogoro Kwa wana yanga aseee
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
11,406
Likes
10,758
Points
280
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
11,406 10,758 280
Wa kimataifa wana point zero kwenye league ya Kimataifa na Msemaji wao wa Kimataifa hahah
 
peter palla

peter palla

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2015
Messages
204
Likes
190
Points
60
peter palla

peter palla

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2015
204 190 60
mtu akikaid amri atafungiwa tuu maana hakuna namna afungiwe tuuu,,anajiona yy ni mkubwa kuliko TFF, eti yanga ni kubwa kuliko caf,,hv huyu jamaa ni mzma kweli,,tatizo la yanga wanajifanyaga wapo juu ya sheria na TFF iliwabeba sana ,,waswahili wanasema ukizoeana sana na mbwa ipo siku atakufuata mpaka msikitini,,
 
Jacobus

Jacobus

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2011
Messages
3,829
Likes
463
Points
180
Jacobus

Jacobus

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2011
3,829 463 180
Kuhusu Jerry bora afungiwe kwanza anaigharim sana timu kwa kauli zake za zisizozakiungwana
Mkuu, wanasema 'ndege wafananao mbawa huruka pamoja'. Kauli mbaya za Jerry si hasha hupendelewa na wakubwa wake.
 

Forum statistics

Threads 1,239,049
Members 476,326
Posts 29,340,652