Tent mosquito Net, zinapatikana kwa tsh.70,000tu

Tent mosquito Net, zinapatikana kwa tsh.70,000tu

Yofav

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2021
Posts
4,363
Reaction score
7,985
Ni aina ya net ambazo zimekuwa pendwa kwa watu, Hii ni kwa sababu ya muonekano wake maridadi na pia, Ni net ambazo ni rahisi kuinstall na ku-uninstall (Kuiweka na kuitoa)

Zipo size 5*6 na 6*6
Deliveries zipo kwa wateja wa Dar na mikoani natuma pia.
Ukihitaji fanya kunicheki WhatsApp 0685269533. uchague rangi utakayo.
InShot_20210909_102422056.jpg
 
Ni aina ya net ambazo zimekuwa pendwa kwa watu, Hii ni kwa sababu ya muonekano wake maridadi na pia, Ni net ambazo ni rahisi kuinstall na ku-uninstall (Kuiweka na kuitoa)

Zipo size 5*6 na 6*6
Deliveries zipo kwa wateja wa Dar na mikoani natuma pia.
Ukihitaji fanya kunicheki WhatsApp 0685269533. uchague rangi utakayo.View attachment 1930358
Je,ni imara?
 
Back
Top Bottom