"Tengua kauli".... "Sitengui"


CORAL

CORAL

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
2,594
Likes
668
Points
280
CORAL

CORAL

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
2,594 668 280
Hakimu mmoja ndugu yake alikuwa na kesi ya wizi wa kutumia nguvu. Akawa anahaha jinsi ya kumnusuru na kifugo.Baada ya majadiliano na mtuhumiwa akapata namna. Akasubiri siku ya kesi. Siku ilipowadia kesi ikasomwa: '**** unatuhumiwa kwa kumvamia **** nyumbani kwake na kupora *** baada ya kumtishia na kisu.Baada ya kesi kusomwa hakimu akamuuliza mtuhumiwa:
Hakimu: 'Una lolote la kusema?'
Mtuhumiwa: 'Kwanza wewe unayeniuliza sikutambui maana huna sifa za kuwa hakimu,ulipewa kazi hiyo kwa kuhonga na unatumia vyeti bandia. Kwa hiyo huna sifa ya kunihukumu'.
Hakimu: (baada ya kushusha pumzi)' Una hakika na hayo unayoongea?'
Mtuhumiwa: 'Nina hakika!'
Hakimu:' Unaweza ukatoa ushahidi wa maneno yako?'
Mtuhumiwa: 'Sina ushahidi'
Hakimu:'Basi kama huna uhakika na ulichoongea, tengua kauli yako mara moja tuendelee na kesi'
Mtuhumiwa:'Sitengui'
Hakimu: 'Nakuamuru tengua kauli yako'
Mtuhumiwa:' Nimesema sitengui'
Hakimu: 'Kwa hiyo kwa kuwa umeamua kunidhalilisha mimi na kuidhalilisha mahakama, natumia mamlaka niliyo nayo kukufukuza mahakani kwa hiyo huruhusiwi kuhudhuria vikao vya mahakama kwa muda wa mwaka moja. (hakimu akawaamuru askari wamtoe nje ya mahakama). Kilichofuata....ikawa mwisho wa kesi!
Baadaye hakimu na mtuhumiwa walikutana baa wakagongeana na kuendelea kunywa!!!
 
T

TUMY

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2009
Messages
706
Likes
0
Points
0
T

TUMY

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2009
706 0 0
ha ha ha ha h ah ah ah ah ah ah ah ha ha ha ha ha ha
 
kilasanioni

kilasanioni

Senior Member
Joined
Apr 19, 2013
Messages
110
Likes
15
Points
35
kilasanioni

kilasanioni

Senior Member
Joined Apr 19, 2013
110 15 35
Hizi ndizo gymnastics zinazofanyika mahakamani!
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,632