Tendo la ndoa mara kwa mara linachangia ugumba

Tendo la ndoa mara kwa mara linachangia ugumba

Mahmetkid

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2012
Posts
732
Reaction score
445
3ba697acc8d05d08bcd1316548905c5f.jpg
 
Hawa watafiti sasa shida mbona wazee wa zaman walikuwa na watoto hadi 40 na walikuwa wanapiga game kila siku.
 
na punyeto mara kwa mara hupelekea nini..?
 
Hawa watafiti sasa shida mbona wazee wa zaman walikuwa na watoto hadi 40 na walikuwa wanapiga game kila siku.
Hata mie nimeshtuka, Magazeti matatu yana tafiti tofauti
 
Punyeto siyo tendo la ndoa
Binafsi naamini ili punyeto ionekane tendo la ndoa au siyo inategemea na wewe tendo la ndoa Kwako ni nini.

Mfano tukisema tendo la ndoa ni umbile me kuingia kwa umbile ke na liwe na lengo la kuzaa kuna Viumbe vinavyojizalisha bila msaada wa mwenza na kuna watu wanafanya tendo huku wakitumia mpira na kuzuia kutunga mimba, hapo tunakua tumevunja maana ya kwanza.

Mfano tukisema tendo la ndoa ni kujiridhisha hata punyeto unajiridhisha pia so hata maana hii tunakua tumeivunja. Ikiwa ni kuridhishana hata punyeto inaweza kufanywa na partners wawili, mfano blowjob na handjob au mwanaume akiwa anamfanyia mdada.

Kwangu mimi punyeto ni tendo la ndoa, hata kwenye aina za sex hua inaorodheshwa.
 
Hii naona ni kwa mwanamke,nahc akiondolewa bikra vibaya inaweza kusababisha ugumba.
 
Hawa sasa wanaanza kutuchosha na tafiti zao uchwara.
Kila anayejisikia asa hivi naye anatoa utafiti
 
Back
Top Bottom