Tembelea Official Website ya gazeti la Mtanzania | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tembelea Official Website ya gazeti la Mtanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Feb 9, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,250
    Likes Received: 15,063
    Trophy Points: 280
    hiki ndicho nilichojionea kutoka kwenye wavuti huu:-http://www.newhabari.com/mtanzania/


    Monyo vipi Mzee? Nimetazama page yako sikuona kitu. Kwani umeifanyaje? Hakikisha kuwa hiyo panel haivurugiki. Maana ikivurugika lazima uwasiliane na host ili akurekebishie!
    Tazama links hizi zilivyokaa.
    [FONT=Arial, Helvetica, sans-serif]Ukurasa wa Mtanzania [/FONT]
    ::||| Tuma maoni ||| calculator ||| pekua tovuti
    © mtanzania..com. All rights reserved
    [FONT=Arial, Helvetica, sans-serif]mtanzania@newhabari.com[/FONT]​
     
  2. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,734
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mhh kaazi kweli kweli, teknolojia ya habari na mawasiliano imetuvamia tu wakati hatujajiandaa.
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,418
    Likes Received: 14,722
    Trophy Points: 280
    Tumepiga mawe kwenye kundi la nyuki.
     
Loading...