Tegeta escrow special

naiman64

JF-Expert Member
Nov 22, 2013
5,750
2,000
Ingekuwa ni nchi nyingine tungewabeba tuwapeleke porini wakaishi na wanyama wenzao lakini jinsi walivyo huko tutakuwa tumewapeleka peponi maana wataiba pembe na ngozi za wanyama wetu, aaah sijui tuwahamishie wapi mkuu maana ni kichefuchefu kitupu
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
145,644
2,000
Ingekuwa ni nchi nyingine tungewabeba tuwapeleke porini wakaishi na wanyama wenzao lakini jinsi walivyo huko tutakuwa tumewapeleka peponi maana wataiba pembe na ngozi za wanyama wetu, aaah sijui tuwahamishie wapi mkuu maana ni kichefuchefu kitupu
Tuwapeleke kwa wavimba macho uone kitakachotokea

1:kusimamishwa ajira ndani ya Massa 24

2:kufilisiwa mali zao zote

3:kupelekwa lupango na kufunguliwa mashtaka ya matumizi mabaya ya ofisi, kutowajibika, uzembe, rushwa na uhujumu uchumi

4: Hukumu kutegemeana na kosa ila adhabu ya chini kabisa ni kifungo kisichopungua miaka kumi na kunyongwa kwa wale waliokula kubwa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom