Teaching job

Spellan

JF-Expert Member
Jun 15, 2011
308
195
Nimesoma BA(Ed) major in English language & Literature. Natafuta part time job. Mawasiliano smzengo@yahoo.com,, nipo Dodoma.
 

The Priest

JF-Expert Member
Dec 8, 2010
1,032
1,500
Upo dodoma..kama upo tight jaribu pale Huruma sec watakuonea huruma tu na wanalipa poa tu.
 

Janybabu

Member
Sep 11, 2011
6
0
tafuta mzazi jira za ualimu ziko kibao hapo Dom kuna shule kibao za kata afu zin uhitaji mkubwa sana wa walimu. pia skul kama Hijra na Jamhuri nenda pale ukale shavu
 

Spellan

JF-Expert Member
Jun 15, 2011
308
195
tafuta mzazi jira za ualimu ziko kibao hapo Dom kuna shule kibao za kata afu zin uhitaji mkubwa sana wa walimu. pia skul kama Hijra na Jamhuri nenda pale ukale shavu
Jamhuri nilipeleka CV zangu tangu AUgost naona kimya hadi leo na pale city pia.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom