Teaching job


S

Spellan

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2011
Messages
308
Likes
2
Points
35
S

Spellan

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2011
308 2 35
Nimesoma BA(Ed) major in English language & Literature. Natafuta part time job. Mawasiliano smzengo@yahoo.com,, nipo Dodoma.
 
Chatumkali

Chatumkali

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
2,044
Likes
92
Points
145
Chatumkali

Chatumkali

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
2,044 92 145
jaribu hapo MERRIWA SEC
 
DULLAH B.

DULLAH B.

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2011
Messages
674
Likes
11
Points
35
DULLAH B.

DULLAH B.

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2011
674 11 35
test pia hapo Martin Luther sec au hapo Central sec.
 
T

The Priest

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2010
Messages
1,026
Likes
27
Points
145
T

The Priest

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2010
1,026 27 145
Upo dodoma..kama upo tight jaribu pale Huruma sec watakuonea huruma tu na wanalipa poa tu.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
911
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 911 280
Cheki pale udom,wanahtajk Ma TA.
 
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
7,197
Likes
96
Points
145
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
7,197 96 145
Nimesoma BA(Ed) major in English language & Literature. Natafuta part time job. Mawasiliano smzengo@yahoo.com,, nipo Dodoma.
kama utaitaji shule maeneo ya DSM niPM
 
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
7,197
Likes
96
Points
145
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
7,197 96 145
mkuu matumbo mnalipa sh ngapi? Mi nafundisha masomo ya sayansi,niPM bas tuongee
sina shule kaka,nna watu wana connection na hayo maswala..nilikuwa najaribu kumkonekt mshikaji
 
J

Janybabu

Member
Joined
Sep 11, 2011
Messages
6
Likes
0
Points
0
J

Janybabu

Member
Joined Sep 11, 2011
6 0 0
tafuta mzazi jira za ualimu ziko kibao hapo Dom kuna shule kibao za kata afu zin uhitaji mkubwa sana wa walimu. pia skul kama Hijra na Jamhuri nenda pale ukale shavu
 
S

Spellan

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2011
Messages
308
Likes
2
Points
35
S

Spellan

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2011
308 2 35
tafuta mzazi jira za ualimu ziko kibao hapo Dom kuna shule kibao za kata afu zin uhitaji mkubwa sana wa walimu. pia skul kama Hijra na Jamhuri nenda pale ukale shavu
Jamhuri nilipeleka CV zangu tangu AUgost naona kimya hadi leo na pale city pia.
 

Forum statistics

Threads 1,214,219
Members 462,577
Posts 28,505,426