Unaota wewe!, huo udahili wa second selection kwa vyuo hata kumaliza bado kwa mfano udsm, ardhi na sumait bado wanaendelea na zoezi la kupokea maombiHabari jamani tunawomba leo ikiwezekana mtoe majina ya second batchi ili tujiandae muda umeenda tunawaombeni nawasilisha
Unaota wewe!, huo udahili wa second selection kwa vyuo hata kumaliza bado kwa mfano udsm, ardhi na sumait bado wanaendelea na zoezi la kupokea maombi
mbona wamemaliza mkuu na washapeleka TCU mwisho ilikua tarehe 10Unaota wewe!, huo udahili wa second selection kwa vyuo hata kumaliza bado kwa mfano udsm, ardhi na sumait bado wanaendelea na zoezi la kupokea maombi
bado mwisho ilikua tarehe 10UDSM wametoa mkuu?
Basi itakua system zao bado kuzifunga ila ngojambona wamemaliza mkuu na washapeleka TCU mwisho ilikua tarehe 10
nvyuo vingi wanafungua tarehe 30 nadhani muhimu sana watoe mapema
Mzumbe wanatoa tarehe 15. Kuweni wapole.Habari jamani tunawomba leo ikiwezekana mtoe majina ya second batchi ili tujiandae muda umeenda tunawaombeni nawasilisha
tarehe 15 ni jumapiliMzumbe wanatoa tarehe 15. Kuweni wapole.
Tarehe 10 ilikuwa siku ya mwisho kupokea maombi. Lazima wakae wajue baada ya watu ku confirm wana nafasi ngapi, wafanye selection (kawaida sio kikao kimoja labda wajiongeze), halafu ndio wapeleke majina TCU, ihakiki ndo irudishe vyuoni nao watangaze. Ni kweli pia account yako inaweza kuonyesha umechaguliwa na chuo pending TCU verification. Kumbuka round ya kwanza kuna wachache walichaguliwa na vyuo lakini TCU ikawatema.mbona wamemaliza mkuu na washapeleka TCU mwisho ilikua tarehe 10
Ni swali au!tarehe 15 ni jumapili
Source yako ilikuwa n wap, mbona leo n tar 16?Mzumbe wanatoa tarehe 15. Kuweni wapole.
Tuliokuwa tunasubiria ya tarehe 15 tumeshapata.Source yako ilikuwa n wap, mbona leo n tar 16?