TCRA tuwekeni wazi kuhusu hili

TCRA tuwekeni wazi kuhusu hili

Salary Slip

Platinum Member
Joined
Apr 3, 2012
Posts
52,799
Reaction score
165,546
Hivi hizo local Channel za tv siku hizi zimekuwa za kulipia tofauti na tulivyoelezwa hapo awali?

Hivi kuna sheria inayatamka bayana kuwa local Channels hazipaswi kulipiwa au hii ni favour tu isiyo na nguvu yoyote ya kisheria?

Kama kuna ni sheria,je TCRA mmeshindwa kusimamia sheria hii?

Kama mmeshindwa kusimamia,ni kwanini msiwajibishwe?

Hivi TCRA wamewahi kutolea ufafanuzi jambo hili?

Au tunapolipia ving'amuzi hivi serikali nayo hujiongezea mapato kwa kutoza makampuni haya kodi?

Alafu hawa Startimes na Star tv wana nini baina yao maana kwa sasa hata ukilipia king'amuzi cha Startimes hiyo star tv bado tu huipata kupitia Startimes!

Kama TCRA hili limewashinda basi viongozi wa juu wa serikali waingilie kati au tutangaziwe rasimi tu kuwa kwa sasa utaratibu umebadilika tujue moja.

Majibu ya hili tatizo linashughulikiwa mara ni tatizo la kiufundi tu yamekuwa ni ya muda mrefu sana.
 
Star tv walishatangaza "kujitoa" startimes.
Basi tunapowapigia simu startimes wanatakiwa kutuambia ukweli na si kutuambia kuwa tatizo linashughulikiwa maana hivi sasa huduma zenyewe tunalipia.
 
Basi tunapowapigia simu startimes wanatakiwa kutuambia ukweli na si kutuambia kuwa tatizo linashughulikiwa maana hivi sasa huduma zenyewe tunalipia.
Kibiashara, hawawezi kusema ukweli kwa hofu ya kupoteza wateja. Ila star tv waliandika kwenye ukurasa wao wa facebook unaoitwa "Habari Star Tv Tanzania" orodha ya ving'amuzi ambavyo star tv inapatikana kwa sasa, na startimes haipo katika orodha hiyo. Post hiyo ni ya tarehe 27/09/2016 kama sikosei.
 
Kibiashara, hawawezi kusema ukweli kwa hofu ya kupoteza wateja. Ila star tv waliandika kwenye ukurasa wao wa facebook unaoitwa "Habari Star Tv Tanzania" orodha ya ving'amuzi ambavyo star tv inapatikana kwa sasa, na startimes haipo katika orodha hiyo. Post hiyo ni ya tarehe 27/09/2016 kama sikosei.
TCRA wasipodhibiti jambo hili litakuja kuleta shida baadae kama kila mtu ataamua kujitoa tu kadri anavyotaka.
 
Kwani lile deni la billion 4 walishalilipa? Kama sivyo basi tuwaache wadundulize kupitia king'amuzi chao cha Continental.
 
Back
Top Bottom