TCRA tunusuru kwa hili ili tulinde maadili ya watoto wetu


KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,690
Likes
2,616
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,690 2,616 280
Naanza kuwaomba TCRA kwakufahamu ndiyo chombo pekee kinaweza kusaidia hili nitakalolisema kwakuwa ndio wenye dhamana.

Niombe niseme hivi...
Kuna matangazo yanayotolewa katika Radio na Television yanakuwa na ukakasi hata kuyasikia hasa pale unapokuwa umekaa na watoto wako au hata mamayako,baba yako. Nitatolea mfano tangazo moja.

SIGWA HERBAL CLINIC wanatangazo linaukakasi sana utasikia wakisema kutokwa na uchafu katika via vya uzazi!Mwanamke hutokwa na harufu mbaya hii ni dalili..........so and so!Kwa kweli hili tangazo katika Radio ni baya pia linadhalilisha mwanamke katika jamii pia kwanini hizi Herbal Clinic zote kwanini watoe wajii wa ugonjwa katika matangazo?

Hivyo niwaombe TCRA kupiga marufuku matangazo ya namna hii pia kulifungia tangazo la SIGWA HERBAL CLINIC.

Natanguliza shukrani za awali.
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,690
Likes
2,616
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,690 2,616 280
Leo wamefungiwa afadhali kwani walisababisha taafrani.
 
robert sendabishaka

robert sendabishaka

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2015
Messages
1,467
Likes
1,191
Points
280
robert sendabishaka

robert sendabishaka

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2015
1,467 1,191 280
maradhi yetu ndio mtaji kwao. kufungiwa kwa kukiuka taratibu na kanuni za uendeshaji kuko sawa, je suluhisho la tiba kwa sisi wateja serikali na mamlaka zilizohusika kupiga kufuri zimejipangaje? maana hizi kliniki lau zilikuwa zinanya mobile services. utasikia wana matawi kanda mbalimbali na kuna baadhi wamenasa sauti za wateja wakishuhudia tiba zao kufanikiwa kwa kiasi kikubwa. je hatutaambiwa kuendelea na tiba Muhimbili, Apollo, S. Africa n.k!!!
 

Forum statistics

Threads 1,235,139
Members 474,353
Posts 29,213,143