TBS wafungia kiwanda bubu cha kuchakata vilainishi

TBS wafungia kiwanda bubu cha kuchakata vilainishi

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2011
Posts
6,622
Reaction score
8,427
Shirika la viwango Tanzania -TBS limekifungia kiwanda bubu cha kuchakata vilainishi ambacho kipo katika eneo la Temeke sambamba na kumkamata mmiliki wa kiwanda hicho kwa kukiuka misingi ya uendeshaji wa biashara ya vilainishi.

Chanzo: Radio One
 
Tumia greasy kama ina uwezo wa kulainisha chuma kigumu aitoshindwa papuchi
 
Hapa atakuwa na maana ya oil za magari (lubricants)
Siyo mnavyofikiria
 
Back
Top Bottom