TBC1 Ni nani Mshindi wa Shindano la SEREBUKA

TBC1 Ni nani Mshindi wa Shindano la SEREBUKA

analysti

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Posts
731
Reaction score
615
Jamani wote tulishuhudia shindano la Serebuka katika TBC1. Watanzania tulipiga kura zetu lakini mpaka leo haijajulikana ni nani aliibuka mshindi wa mashindano yale. Siku ya mwisho walimaliza kisanii sanii tu na wala mshindi hakutangazwa!!
 
Ni watanzania wachache kwa sasa wanaopiga kura kwa kutuma message,hivyo waliona ni biashara isiyo na faida, walitangaza mshindi wa kwanza atapata sh. mil 20 ambazo walitegemea zitokane na matangazo ya biashara na kura za watazamaji , all that turned to be negative. kwa sasa TBC imekaa ki biashara zaidi.
 
Jamani wote tulishuhudia shindano la Serebuka
si wote tunafatilia vishindano vya kijinga kila kukicha, mara magari ya zain, mara Miss Tandika, mara bongo star, mara vibahati nasibu vya visoda kama bado tuko darasa la III, to hell with that horsecrap, u follow it
 
...Ni wepesi sana kutangaza zawadi za mashindano na bahati nasibu zao lakini hawakuambii meseji unayotumaitakukosti shilingi ngapi! Wizi Mtupu.
 
Nawaonea huruma wale washindani kwa kupotezewa muda zaidi ya mwezi na kuambulia patupu hawa jamaa wangeshitakiwa kwa utapeli.
 
Aibu kwa television ya taifa kufanya vitu vya kitapeli namna hiii aibu TIDO anayajua haya
 
Ni aibu iliyoje!!!, Watanzania wengi walikuwa na imani kubwa na TV yao, Lakini siku hizi imekaa kitapeli zaidi!!.Ni aibu kwa kweli!!
 
Wakati mwingine tunataka sisi wenyewe kutapeliwa, kama suala hilo la SEREBUKA unatuma meseji ya nini wakati majaji wa kuamua ushindi wapo.
 
Ni watanzania wachache kwa sasa wanaopiga kura kwa kutuma message,hivyo waliona ni biashara isiyo na faida, walitangaza mshindi wa kwanza atapata sh. mil 20 ambazo walitegemea zitokane na matangazo ya biashara na kura za watazamaji , all that turned to be negative. kwa sasa TBC imekaa ki biashara zaidi.
Imekula kwao hiyo wabongo wameshashtukia hii habari ya short codes.
 
unakumbuka shindano la nyimbo za injiri wakati wa holiday season mwaka jana? walikuja na mwebmbwe nyingi sana lakini mshindi wa kwanza alipata sijui sh. laki moja au mbili. mshindi wa pili elfu hamsini bahati bukuku. huu ni udhalilishaji wa fsani za watu
 
Back
Top Bottom