TBC TV imekuaje kwenye Dstv?


shayookoko

shayookoko

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2014
Messages
449
Likes
128
Points
60
shayookoko

shayookoko

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2014
449 128 60
Tokea jana 4 usuku namuona Mh Magufuli anahutubia tu na sauti hamna. Leo tena hali ni hiyo hiyo, hamnakinachoendelea zaidi ya hotuba na sauti hamna.
 
Utotole

Utotole

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
6,528
Likes
3,340
Points
280
Utotole

Utotole

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
6,528 3,340 280
Angalia channels zingine tu ndugu. Hao achana nao
 
shayookoko

shayookoko

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2014
Messages
449
Likes
128
Points
60
shayookoko

shayookoko

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2014
449 128 60
Siku nyingi sana sauti hamna tbc, nu station ya hovyo sana ile, achana nayo.
 

Forum statistics

Threads 1,237,891
Members 475,774
Posts 29,305,085