Tbc na upepo wa mageuzi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tbc na upepo wa mageuzi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mtembezi, Nov 1, 2010.

  1. M

    Mtembezi Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona tbc hamsomi upepo?naona mnatangaza tu sehemu ambazo mabosi wenu wameshinda.mnaogelea kinyume na mkondo wa maji shauri yako tido mhando
    soma wakati ukutani
     
  2. N

    Nampula JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 254
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mhhhhhhhhhhhhh tido fisadi mzee
     
  3. gillard

    gillard JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 227
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 60
    we mwache andelee kuchelewa kusoma alama za nyakati
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,914
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Hivi kuna uchaguzi uliojaa zengwe kama huu!?
     
  5. k

    king ndeshi Senior Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jina, tido kibaraka ccm ally,acha
     
  6. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 10,217
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    ya tido mengi angalia anavyomwangaisha Mengi ,penda watu kwa kushawish wanaahabari wake, hiyo TV anaifanya yake arudi BBC hapa ataibika
     
  7. C

    Challenger M Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Achana na Tido kwani licha ya kuwa mwanaCCM ni best wa JK, hivyo analazimika kumpamba best yake
     
Loading...