TBC mbona hawasikii?!


vamda

vamda

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2012
Messages
421
Likes
16
Points
35
vamda

vamda

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2012
421 16 35
TBC wamekata tena matangazo ya fainali ya BONGO STAR SEARCH mida ya saa 7:32 usiku. Hapo awali walichelewa kuanza. Badala ya kuanza saa 3 usiku walianza saa 5 kasoro. Hii TV ya taifa sijui tuifanyeje watanzania?
 
Mwalimu Rabbi

Mwalimu Rabbi

Senior Member
Joined
Nov 23, 2012
Messages
109
Likes
19
Points
35
Age
57
Mwalimu Rabbi

Mwalimu Rabbi

Senior Member
Joined Nov 23, 2012
109 19 35
Akina Masanja na Joti waliwaigiza sana kuhusu kukata matangazo na
kuwaomba radhi watazamaji ila hawajalitendea kazi. Hii ni noma....
 

Forum statistics

Threads 1,252,210
Members 482,049
Posts 29,800,593