Tbc kunani?

Tbc kunani?

Jidu

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2011
Posts
1,232
Reaction score
757
Matangazo yanayorushwa na shirika la utangazaji Tanzania upande wa Runinga yamekuwa yana katika katika kila mara kwa sie tusio tumia ving'amuzi sijui hii inatokana na nini?au ni janja yao na star times kutulazimisha kununua hivyo ving'amuzi?
 
Habari ndo hiyo wanataka ununue king'amuzi ndio maana hata ATN wameamua kuhamishia michuano ya UEFA kwenye king'amuzi chao cha ting ili watu wanunue. Sidhani kama kwa njia hii watakuwa wanawavuta wananchi wanunue ving'amuzi. Ni bora wangeweka muda maalumu ambapo antena za chadema zitamaliza muda wake wa kutumika.
 
Matangazo yanayorushwa na shirika la utangazaji Tanzania upande wa Runinga yamekuwa yana katika katika kila mara kwa sie tusio tumia ving'amuzi sijui hii inatokana na nini?au ni janja yao na star times kutulazimisha kununua hivyo ving'amuzi?
Sio kweli, tbc1 ina tatzo kwa ujumla, uwe na king'amuzi usiwe nacho huwa wanakatika! Tena kuna wakati uktaka uipate vizuri inabd udisconnect king'amuzi. Wanakera inabd wacheki vizuri mitambo yao.
 
kwani Tanzania ina Television ya taifa au ndio gofu tu kama kampuni ya ndege au shirika la meli au umeme au bandari au wizi TRA au treni, yaani tuna vidonda tu, lakini je alaumiwe Rais peke yake kwa haya yote au jamii ndio ina laana? mengi ya makumpuni haya yemeachwa yafe kabla ya Kikwete
 
Kweli Tanganyika tuna madudu haiwezekani tatizo la televisheni ya taifa lighalimu miezi yote hiyo bila matengenezo.Kama hawa hawataki tupate habari kuhusu nchi yetu wahamishie matangazo yao Aljeezra ili tuwe tunapata taarifa za nchi yetu bila usumbufu wowote kama ni spea alitumwa mtu akainunue watutangazie kuwa amekula nayo kona Haiwezekani miezi takribani 6 sasa inatusumbua why!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Tanzaniaaaaaaaa????????
 
inabidi mshana aingie kazini na wala asileta ukabila......
 
Sidhani kama kutakuwa na jipya hapo TBC, maana jinsi Tido alivyopotezewa hilo ni onyo tosha kwa viongozi wengine walio chini ya serikali. Bado tutaendelea kupata vipindi vyenye dozi ya usingizi kutoka TBC.
 
Kama ccm ina kufa huku ijiona na tbc hivyohivyo! Wanachotuuzi wanamageuzi nipale birthday za mafisadi ccm zinarushwa live na midahalo ya katiba mpya wanaipotezea kabisa!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom