TBC kuna nini.?Mnatuangusha watanzania

jiwe angavu

JF-Expert Member
Aug 28, 2015
2,190
2,000
Naomba niende moja kwa moja kwenye hoja.

Kusema ukweli hii television ya taifa inatia aibu hata kama hamko ki biashara ila hata ubunifu mnakosa.

Jaribuni kuwa wabunifu japo kidogo hata kama mnategemea rudhuku ya serikali kujiendesha.

Msimamizi wa vipindi sijui hili halioni vipindi vingi na matangazo vinarudiwa sana unaweza kuta kipindi ulichokitazama au tangazo ulilolitazama mwezi uliopita liko vile vile kila kitu vile vile nabaki najiuliza hivi ndio tumeishiwa hivi.

kwa mfano kuna kipindi cha mziki cha leo zinazokiki bongo yani miziki ni ile ile tangu mwezi huu umeanza huo ni mfano wa mengi ninayo yaona.

Kingine Quality ya picha/videos kusema ukweli ziko low jaribuni nitazama hata kwa wenzetu Rwanda TV.

Narudia tena TBC mnatuangusha waTz.

Nawasilisha..
 

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Apr 22, 2012
15,126
2,000
Mimi ninachefukwa sana kuiona kwenye king'amuzi nilichonunua kwa fedha zangu mwenyewe. Azam kama mnanisikia, ondoeni TBC kwenye king'amuzi changu, yawezekana ndio sababu mvua zikinyesha nakosa matangazo
 

jang

JF-Expert Member
Jul 31, 2014
1,223
2,000
Suluhisho waajiri vijana wataalamu wenye mawazo mapya, na walete vifaa vipya vya kisasa.
 

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Jul 13, 2013
36,848
2,000
Naomba niende moja kwa moja kwenye hoja.

Kusema ukweli hii television ya taifa inatia aibu hata kama hamko ki biashara ila hata ubunifu mnakosa.

Jaribuni kuwa wabunifu japo kidogo hata kama mnategemea rudhuku ya serikali kujiendesha.

Msimamizi wa vipindi sijui hili halioni vipindi vingi na matangazo vinarudiwa sana unaweza kuta kipindi ulichokitazama au tangazo ulilolitazama mwezi uliopita liko vile vile kila kitu vile vile nabaki najiuliza hivi ndio tumeishiwa hivi.

kwa mfano kuna kipindi cha mziki cha leo zinazokiki bongo yani miziki ni ile ile tangu mwezi huu umeanza huo ni mfano wa mengi ninayo yaona.

Kingine Quality ya picha/videos kusema ukweli ziko low jaribuni nitazama hata kwa wenzetu Rwanda TV.

Narudia tena TBC mnatuangusha waTz.

Nawasilisha..
Sasa kama tu Msimamizi wa Kipindi sasa anakaribia kugonga 73+ Kiumri hivi unategemea kabisa atakuwa na energy ya kuanza kuzunguka zunguka katika Madawati ya Waandishi na Watangazaji ili awe anawaongoza na anawasimamia waweze kufanya hayo unayoyataka Mkuu? Ukiona Bosi Wao ukiona tu kaamka katika Kiti chake jua mkojo umembana au anaenda tu kupiga ile ndefu zaidi ya hapo muda wote utamkuta amesinzia tu Kitini Kwake na mwisho wa mwezi anakinga vile vile.
 

Mr.Junior

JF-Expert Member
Sep 8, 2013
10,289
2,000
Naomba niende moja kwa moja kwenye hoja.

Kusema ukweli hii television ya taifa inatia aibu hata kama hamko ki biashara ila hata ubunifu mnakosa.

Jaribuni kuwa wabunifu japo kidogo hata kama mnategemea rudhuku ya serikali kujiendesha.

Msimamizi wa vipindi sijui hili halioni vipindi vingi na matangazo vinarudiwa sana unaweza kuta kipindi ulichokitazama au tangazo ulilolitazama mwezi uliopita liko vile vile kila kitu vile vile nabaki najiuliza hivi ndio tumeishiwa hivi.

kwa mfano kuna kipindi cha mziki cha leo zinazokiki bongo yani miziki ni ile ile tangu mwezi huu umeanza huo ni mfano wa mengi ninayo yaona.

Kingine Quality ya picha/videos kusema ukweli ziko low jaribuni nitazama hata kwa wenzetu Rwanda TV.

Narudia tena TBC mnatuangusha waTz.

Nawasilisha..
Humu ndani kuna thread kibao zinazohusu mapungufu ya hao jamaa.

Waacheni sasa wajifie tu maana wapo kwajiri ya kurusha mikutano ya ccm na vinginevyo.

Walimwondoa Tido Mhando kwasababu ya upuuzi wao wa kuweka maslahi ya vyama vya siasa mbele, wanaamini TBC na ccm ni mtu na mdogo wake.
 

chiumbimnungu

Senior Member
Mar 25, 2017
151
250
Tangu lini vitu vya serikali vikafanya vizuri. Kila kitu ninaendeshwa bora liende mwisho wa mwezi mshahara unakinga biashara imeisha..
 

jiwe angavu

JF-Expert Member
Aug 28, 2015
2,190
2,000
Humu ndani kuna thread kibao zinazohusu mapungufu ya hao jamaa.

Waacheni sasa wajifie tu maana wapo kwajiri ya kurusha mikutano ya ccm na vinginevyo.

Walimwondoa Tido Mhando kwasababu ya upuuzi wao wa kuweka maslahi ya vyama vya siasa mbele, wanaamini TBC na ccm ni mtu na mdogo wake.
Wametanguliza siasa kwenye maendeleo..ila hatuachi kuwaambia..hii tv ya taifa kama wanataka siasa wa seme tu CCM tv kwani kinawashinda nn kuliko kujificha kwenye mgongo wa taifa .
 

jiwe angavu

JF-Expert Member
Aug 28, 2015
2,190
2,000
Sasa kama tu Msimamizi wa Kipindi sasa anakaribia kugonga 73+ Kiumri hivi unategemea kabisa atakuwa na energy ya kuanza kuzunguka zunguka katika Madawati ya Waandishi na Watangazaji ili awe anawaongoza na anawasimamia waweze kufanya hayo unayoyataka Mkuu? Ukiona Bosi Wao ukiona tu kaamka katika Kiti chake jua mkojo umembana au anaenda tu kupiga ile ndefu zaidi ya hapo muda wote utamkuta amesinzia tu Kitini Kwake na mwisho wa mwezi anakinga vile vile.
73+ hajastaafu tu au alifoji cheti cha kizaliwa..sio siri inahitajika blood mpya.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom