Tazama picha hizi zinavyoleta mauzi kwa wahusika

The bos

JF-Expert Member
Feb 15, 2014
350
0
kwakweli hakuna kitu kinauma kama kufungwa hafu utakuta watu kwa makusudi labisa wanaweka picha hizi huwa najiuliza kama ndo ningekuwa mm yanga sijui ningekuwa naghazibika kiasi gani.poleni yanga mjifunze kutocheza mpira magazetini wanaume wanapimana uwanjani.nafikiri leo mtakuwa mumejifunza mengi sana.sizitaki mbichi hizi najua watakuja tu nasababu lakin binafs nachukulia haya ni mashindano kama maahindano mengine.
 

Attachments

Ibra6

JF-Expert Member
Jun 2, 2013
293
0
Jina tu lenyewe linaonyesha mtoto hawezi kushindana na mnyama na akamshinda.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom