Tazama na toa maoni yako MAGAMBA!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tazama na toa maoni yako MAGAMBA!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Xuma, Nov 13, 2011.

  1. Xuma

    Xuma JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 629
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    5 (9).jpg

    Toa maoni yako hapo! eti hao ni wanamagamaba wapya!
     
  2. undugukazi

    undugukazi JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Kidumu chama cha mapinduzi...
     
  3. driller

    driller JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,119
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kidumu wapi na nani..?
     
  4. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,935
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  5. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #5
    Nov 14, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kwa nje wanaonekana ni wanachama wa magamba lakini moyoni mwao wanawaza namna biashara zao zitakavyoshamiri kwani TRA sasa watakuwa likizo.
     
  6. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #6
    Nov 14, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,606
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Kidumuuu!!! pwa! pwa! pwa! pwa!
     
  7. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #7
    Nov 14, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,606
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Tatizo la hawa ndugu ni tamaa za kimwili tu!
     
  8. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #8
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,952
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    hii picha imeokotwa wapi?
     
  9. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #9
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,952
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    nimipenda hiyo style yao ya kuangalia maana kila mtu kaangalia kule klikompendeza wakati picha inapigwa
     
  10. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #10
    Nov 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Hawa ni wezi full! Lakini mwisho wao hauko mbali hata kidogo.
     
  11. Mwita Matteo

    Mwita Matteo JF-Expert Member

    #11
    Nov 14, 2011
    Joined: May 16, 2010
    Messages: 216
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wanakula kiapo cha kuifilisi nchi
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Nov 14, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,981
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Siku hiyo hiyo mwanachama wa CCJ akatumbuiza kiduku
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Nov 14, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,382
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    Kamwe ufisadi hatuachi ng'o!
     
  14. Xuma

    Xuma JF-Expert Member

    #14
    Nov 14, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 629
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Sura zao tu zinaonyesha wamechoka naona na mvua ikawanyea...........lol!
    Hawa watu moja kwa moja wanaonesha kuwa wako kimaslahi zaidi kah! hivi kweli mtu unajiunga na ccm wakati huu hata kama ni mapenzi nachama labda................
     
Loading...