Tatizo nini mbona mabinti hawa wanapenda kuchinjana

Tatizo nini mbona mabinti hawa wanapenda kuchinjana

Status
Not open for further replies.

BANGULO

Member
Joined
Jul 24, 2013
Posts
23
Reaction score
1
sio hadithi ya kuambiwa its true story ya maisha yangu na muda c mrefu nitaiandikia kitabu, Sijui nilimkosea wapi wapi Mke wangu, nilimpa kila kitu kuanzia dudu safi kabisa, tena alikuwa form four failure nikamfungulia duka hapo sasa ndipo nilipochafua hali ya hewa kwan duka lilikuwa la jumla, we spent almost one year katika ndoa ila nimenusurika kuuwawa twice, til now kila mtu na njia yake. nilikuwa nayasikia mambo ya changaz tu duuu ni noma, there are born to find money at any means at any place regardless who will be affacted
 
Umeeleza tu Upande mmoja.
Ingekua vema umlete na huyo Mkeo atoe dukuduku lake maana yawezekana tatizo ni wewe!
Dhanio lako linaweza kuwa Informal regulation kama akiwa na kesi ya kujibu.
 
...ulichukua hatua gani za kisheria?...maana kujaribu kuua ni KOSA kisheria!!
 
Haaaaa! Amna cha kushangaa hapo c unajuaga wanatumia sana ile kitu inaitwa kisusio. Ulivyoamua kusepa ndo mpango mzima.

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Umenusurika kuuwa na majambazi au maana mie sijakuelewa vizuri
 
sio hadithi ya kuambiwa its true story ya maisha yangu na muda c mrefu nitaiandikia kitabu, Sijui nilimkosea wapi wapi Mke wangu, nilimpa kila kitu kuanzia dudu safi kabisa, tena alikuwa form four failure nikamfungulia duka hapo sasa ndipo nilipochafua hali ya hewa kwan duka lilikuwa la jumla, we spent almost one year katika ndoa ila nimenusurika kuuwawa twice, til now kila mtu na njia yake. nilikuwa nayasikia mambo ya changaz tu duuu ni noma, there are born to find money at any means at any place regardless who will be affacted

hapo ina maana alitaka kukushoot na bastola aka kukosa au? na kwa nini hukwenda ku report ili sheria ichukue mkondo wake halafu story ni one side huja twambia upande mwingne unaogozwa na hisia sana ulijuaje kuwa anataka kukuua au ni majambazi? hafu wanaume wengi hampendag muwe sawa kimapato na wanawake inaonyesha bada ya mwanamke kuanza kupata hela ndo mkaanza ku fight
 
Chagaphobia,ingekuwa ni kweli wanachinja wanawake wote au wengi wa kichaga wangekuwa magereza,wanawake wa kichaga walio wengi ni watafutaji na inapotokea mwanaume unakuwa unatumia pesa hovyo bila kutafuta mara nyingi wanawakimbia,mtu anajifia kwa stress zake anakuja kusema mwanamke kamuua!acheni story za vijiweni,kama wewe ni mwanaume unayejitambua hutaongea hivyo,mpe ruhusa huyo mama aje atuambie yake hapa ndo utaeleweka
 
kuna mama mmoja wa kichaga aliolewa na msukuma,wakiishi room moja ya kupanga,wakapambana wakapata mali za kutosha,mwanaume akaanza kujisahau na kuanza kutapanya mali kwa mipango ya kando,mama kavumilia mwishowe akaona ni ujinga akamwambia wagawane mali,kwa kiburi akampa mke nyumba ambayo haikua imekamilika,mama akaanza kuishi na watoto wake wawili akiwasomesha huku analima mbogomboga,akaanza kufuga kuku huwezi amini yule mama alinyanyuka ana mali kuliko alipokua na mumu ,sasa mume amefilisika hana hata pa kulala aliuza vyote,anarudi anadai anampenda mke wake hata mali mke alizonazo alizipata alipomwachia nyumba na eneo la kufugia,analalamika mke hamtaki anapenda mali.MNYONGE MNYONGENI ILA HAKI YAKE MPENI.HUYU MAMA WA KICHAGA ANA KOSA GANI ANAPOMKATAA MWANAUME ALIYEMKIMBIA MIAKA KUMI NA TATU AKAMWACHIA WATOTO?
 
Hamchoki kuwachafua wachagga kila kukicha Jamani!

Wewe unusurike kuuwawa kwa madhambi yako unayoyafanya huko unakuja ku-generalize mambo ya kitoto hadharani, hata aibu hauna mwanaume wewe!
 
Kwanza heading ya thread yako haiendani na contents za thread yako, hii inaonyesha dhahiri ni jinsi gani una chuki na umedhamiria kuwachafua wachagga.


KUNA MAMBO YA MSINGI YA KUJADILI SIYO KILA SIKU KUROPOKA NA MADA ZISIZOKUWA NA KICHWA WALA MIGUU.


Ningefurahi kama Mods mngeondoa hii thread maana inajenga chuki katika jamii.
 
Hata mm nakuunga mkono ndugu hawa watu sio wazur kabsa hasa wakutanapo na kabila tofauti na lake,,,,


Sent from my iPhone using JamiiForums.🔩🔨
 
Ww si unaona hapo mjini darsalama na vyuoni walivyoaribu.. Na siku hizi hawitwe sir name zile za malya, lema.. Ni sir name za kizungu huwezi jua..
 
sio hadithi ya kuambiwa its true story ya maisha yangu na muda c mrefu nitaiandikia kitabu, Sijui nilimkosea wapi wapi Mke wangu, nilimpa kila kitu kuanzia dudu safi kabisa, tena alikuwa form four failure nikamfungulia duka hapo sasa ndipo nilipochafua hali ya hewa kwan duka lilikuwa la jumla, we spent almost one year katika ndoa ila nimenusurika kuuwawa twice, til now kila mtu na njia yake. nilikuwa nayasikia mambo ya changaz tu duuu ni noma, there are born to find money at any means at any place regardless who will be affacted
Jamani pole kama kweli unanitisha hata mimi nimefungua duka la vipodozi huyo mrembo wangu wa kichaga sasa hii inanitisha ,sijui ndio nisepe ?duh hawa watu balaa tu mkuuu,naogopa sana yaani mtu unamuua mwenzio kabisa, watu wanaroho za wendawazimu sana
 
Hamchoki kuwachafua wachagga kila kukicha Jamani!

Wewe unusurike kuuwawa kwa madhambi yako unayoyafanya huko unakuja ku-generalize mambo ya kitoto hadharani, hata aibu hauna mwanaume wewe!

tatizo watanzania wanaongozwa na chuki binafsi kila kitu wachaga cjui hawachoki badala wafanye kazi kazi kuchonga na nyie fanyeni kazi aliye kutangulia kakutangulia tu kubalini sio kuleta maneno yenye chuki ndo mana makabila yanatofautiana mwenye nacho ataongezewa asiye nacho atanyang'anywa kdogo alicho nacho mana naona wana tumia sababu ya umaskini kuwa eti ni wachaga ndo tatizo tunayo meng sio kuleta uchaga hapa
 
sio hadithi ya kuambiwa its true story ya maisha yangu na muda c mrefu nitaiandikia kitabu, Sijui nilimkosea wapi wapi Mke wangu, nilimpa kila kitu kuanzia dudu safi kabisa, tena alikuwa form four failure nikamfungulia duka hapo sasa ndipo nilipochafua hali ya hewa kwan duka lilikuwa la jumla, we spent almost one year katika ndoa ila nimenusurika kuuwawa twice, til now kila mtu na njia yake. nilikuwa nayasikia mambo ya changaz tu duuu ni noma, there are born to find money at any means at any place regardless who will be affacted

Cc: miss chagga

Njoo ubishe mwaya!
 
Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Similar Discussions

Back
Top Bottom