Tatizo ni uzinzi au ulevi?

Nazjaz

JF-Expert Member
Jan 20, 2011
6,946
6,381
Jirani yangu aliondoka juzi usiku akamuaga mkewe kuwa anaenda bar kuzuga. Hakurudi, akipigiwa simu zilikuwa zinasikika sauti za walevi, wake kwa waume. Mwisho simu ikawa haipatikani kabisa.
Leo muda huu wa saa nne ndo mumewe anarejea, amelewa, na amechoka. Suruali haina mkanda na inamdondoka, mbaya zaidi ni kwamba kwa ndani inaonekana chupi ya kike ikiwa imevaliwa na huyo kaka.
Mkewe kamwingiza ndani, umbea zaidi ntawaleteeni baadae.
Ila hii aibu imetokana na nini, pombe au wanawake?
 

Asprin

JF-Expert Member
Mar 8, 2008
65,908
88,968
Nazjaz leo tukanywee wapi? Pale Fair way leo kuna ka mvuto flani hivi.......
 

Vinci

JF-Expert Member
Jul 6, 2009
2,640
660
hahahaha.......walibadilishana jezi...si unajua baada ya game...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

0 Reactions
Reply
Top Bottom