Tatizo ni nyinyi wanawake wenyewe..!


Mkweli77

Mkweli77

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2013
Messages
1,022
Likes
373
Points
180
Mkweli77

Mkweli77

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2013
1,022 373 180
Jamani wanaume wa sikuhiz yani ukimpa tu Tunda Amekukimbia Yani Shida tupu,, HII NDO MISEMO YAO dada zetu Ila hata siwakatalii wako sawa tu Ila dada zng angalieni na upande wa pili wa shling Muda mwingne Nyie wenyewe Ndo Tatzo,, kwann?

YANI Sikuhzi dada zngu Mapenzi Mmefanya Biashara Yan pesa mbele km huna hupat kitu, Sikatai km pesa ktika mapenz ina nafas yake ila sasa Yani imekua Toooooo Much, Kidume hadi akupate atatumia zaid 200,000,,, Hapo Unategemea Huyo mwanaume atarud kwako tena? Afu ukute huduma yenyewe mbovu Kweli kitandani!!!
 
M

Misa

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2013
Messages
834
Likes
6
Points
35
M

Misa

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2013
834 6 35
yaani ni vituko tu usipokuwa na mshiko hapendwi mtu.
 
Rich Pol

Rich Pol

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2013
Messages
7,790
Likes
3,598
Points
280
Rich Pol

Rich Pol

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2013
7,790 3,598 280
Huna hela mjini wanawake wote ni shemeji zako.

Body without head
 
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
5,888
Likes
485
Points
180
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
5,888 485 180
Em achen kututupia lawam uko,hamna mapenzi primary school wala high schoo o chuo cha course km hzoo,we learn in th process,af hela mnatafta ili atumie nani atii...truth is kila mwanaume will hurt u atlst find sm1 worht suffering for,mtu hana hela na bado anakupa strec wa kaz ganii uyo,kuna wenye hela na strc zao chachee
Of cz akishaumizwa mtu mara moja au mbl basi she 'l b careful nxt tym,
 
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
8,119
Likes
4,486
Points
280
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
8,119 4,486 280
uwiiii mbavu zangu mie......................
back to topic. kuna wanaume wanapenda kujimwambafy wakiwa wanatongoza ili waonekane wanapesa.
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,717
Likes
3,390
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,717 3,390 280
Ni aina fulani ya umalaya...ila wao hawajui!!!
 
L

lady roranky

Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
75
Likes
0
Points
0
Age
29
L

lady roranky

Member
Joined Aug 7, 2011
75 0 0
seriously ???:confused:unashangaa kuombwa lak 2 tuu,??ameona akufukuze vip??yan wewe ungekua unampa angeomba ?mmezid kupenda dezo na nyie,kma huna ela tafuta mtu wa class yako ambae ataitaj labda elfu 20,wanaume wa cku izi mizigo no carering wanataka kulalana tuu,mkalalane na d...d..a zenu basi,na nyie humjui mtu vizur mnataka kulalana ,ndo sababu tunafanya ivyo ukiambiwa hela unatoa macho
 
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
6,864
Likes
180
Points
160
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
6,864 180 160
hiyo pesa ni kiasi gani mnataka badiebey ? Naona wenye nazo wananjungiwa vilevile tena na wasionazo
 
Last edited by a moderator:
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
6,864
Likes
180
Points
160
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
6,864 180 160
hivi lady roranky "carering" ni hela ee?
 
Last edited by a moderator:
Qualifier

Qualifier

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2012
Messages
1,244
Likes
58
Points
145
Qualifier

Qualifier

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2012
1,244 58 145
seriously ???:confused:unashangaa kuombwa lak 2 tuu,??ameona akufukuze vip??yan wewe ungekua unampa angeomba ?mmezid kupenda dezo na nyie,kma huna ela tafuta mtu wa class yako ambae ataitaj labda elfu 20,wanaume wa cku izi mizigo no carering wanataka kulalana tuu,mkalalane na d...d..a zenu basi,na nyie humjui mtu vizur mnataka kulalana ,ndo sababu tunafanya ivyo ukiambiwa hela unatoa macho
kwa ushauri wako huu unataka kuwe na price list? Unapo shauri kulala na dadazetu huoni kama na kaka yako atalala na dada zake yaani kaka yako atakulala wewe? Tukiku classfy kwenye madaraja nina hisi IQ yako itasoma below zero huwezi kujustfy kulala na kaka zako wakati vitabu vyote vya dini na vya sayansi vinapinga.
 
L

lady roranky

Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
75
Likes
0
Points
0
Age
29
L

lady roranky

Member
Joined Aug 7, 2011
75 0 0
we din inakushaur kuzin?oa utulie hautaombwa lak 2,iq yako haiwez kuniclassfy kma lak 2 inakuja kukuandikisha maelezo huku jf mnapenda kulalana hela hamna,starehe gharama au chukua wa bei rais,hata uyo alokuomba ela alitaka kukufukuza tuu wake up
 
PetCash

PetCash

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2012
Messages
1,839
Likes
450
Points
180
PetCash

PetCash

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2012
1,839 450 180
Ya pesa,
Ya kikao cha hao kina dada wakitoa hiyo MISEMO
Ya kidume kikitumia 200,000/= katika jitihada za kupata
ama ya huduma mbovu kitandani?
 
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
12,296
Likes
7,483
Points
280
Age
31
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
12,296 7,483 280
Wanaume wa siku hizi ni hasara tupu,
 
Eli79

Eli79

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2013
Messages
21,475
Likes
15,610
Points
280
Eli79

Eli79

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2013
21,475 15,610 280
Wanadhani kujiuza ni kwenda kwa kimboka tu, kumbe hata wayafanyayo ni biashara ya ngono tu...

Yaani baadhi ya wanawake ni majanga...! Au labda ukata wa maisha ndo unawafanya kuwa sokoni, hata wakiwa nyumbani..
 
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
12,296
Likes
7,483
Points
280
Age
31
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
12,296 7,483 280
Ni aina fulani ya umalaya...ila wao hawajui!!!

Kuna baadhi ya wanaume akimfukuzia msichana cha kwanza wanaanza kumwaga pesa hapo hajaombwa wala nini, sasa umalaya wa mwanamke unatoka wapi hapo, pesa utoe mwenyewe kwa hiari zako bila hata kuombwa afu usingizie watu kuwa malaya, waweza kuta hadi siku mnakutana ushakula hata lk 4 pengine hata zaidi
 
K

Khakhi

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2012
Messages
849
Likes
3
Points
35
K

Khakhi

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2012
849 3 35
uwiiii mbavu zangu mie......................
back to topic. kuna wanaume wanapenda kujimwambafy wakiwa wanatongoza ili waonekane wanapesa.
Hampatikaniki kirahisi hata mkielezwa ya ukwel.
 

Forum statistics

Threads 1,250,637
Members 481,436
Posts 29,740,013