Tatizo Liko Wapi (Msaada tadhali)

JOHN-2030

Member
Jan 15, 2018
14
45
Ninahisi ninaungua Kwenye Mashavu, Mabegani, na kichwani usawa wa Utosi. Wakati Mwingine vichomi vinanichoma kichwani. Sijajua tatizo liko wapi. Nimekunywa dawa sana ila bado tatizo linajirudia.
 

Nkolandoto

JF-Expert Member
Sep 18, 2016
2,882
2,000
Tatizo umekunywa dawa na hata hatujui ni dawa gani na uliipataje

Maelezo yako ni ya awali sana nenda hospital utapata huduma
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom