Tatizo la vidole kutokukubari alama za vidole linanitesa

Tatizo la vidole kutokukubari alama za vidole linanitesa

bigest

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2017
Posts
340
Reaction score
166
Poleni na majukumu ya hapa na pale ndugu wana jamvi, kama nlivyoeleza hapo juu week iliyopita,nlipewa namba ya nida, chaa ajabu kila napoenda,kusajiri lain yangu kwa alama za vidole, hakuna kidole kinachokubari , leo nmeenda vodacom na kupewa fom niijaze na kuirudisha nida, nlivyofika nida na kuwapa ile fom nmeambiwa niende tena baada ya mwezi,

Swali: hivi ni mimi naepata tatizo hili la vidole kutokusoma kwenye kifaa cha kusajiri alama ya vidole? Au hii changamoto na wengne imewatokea? Na hii njia nliyotumia je kuna mwana jamvi ameshapita na changamoto hii?

Asante

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Una hakuna hivyo viungo ni vya kwako natania inawezekana unafanyaga makazi magumu Inayoua Seli za Mbozi ya vidole mfano. Kazi ya Zerg au ufundi uashi capenter unachanganyakemikali na empty hands nimejioneza tu
 
Kuna sababu nyingi. Genetic (tatizo la kuzaliwa), Magonjwa ya ngozi au matumizi ya baadhi ya dawa.
 
hilo tatizo linatokana na shughuli za kibinadamu, uzee au tatizo la kuzaliwa nalo
 
Atuambie kwanza shughuli zake anazofanya kumuingizia kipato ambazo zinahusisha matumizi ya viganja vyake,ili tuweze kumpa majibu mujarabu...

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Una hakuna hivyo viungo ni vya kwako natania inawezekana unafanyaga makazi magumu Inayoua Seli za Mbozi ya vidole mfano. Kazi ya Zerg au ufundi uashi capenter unachanganyakemikali na empty hands nimejioneza tu
[emoji23][emoji23] ndugu yangu kazi nayofanya nafanya biashara ya mavazi ya mtumba,labda huenda kazi hii ni changamoto la vidole pia

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mwanzon mwa hzo namba kuna mwaka, mwezi na tarehe ya kuzaliwa kwako, umehakiki kama hyo namba ni kweli yakwako?
19991208 huwa zinaandikwa kwa mpangilio uo so ni vema ukajilidhisha kwanza kama hyo namba ni yako kweli maana ata mie nishawah kupewa namba sio yangu kila nilipojaribu kila kidole kusajili viligoma vyote na mwisho wa cku nikaja gundua ile namba si yangu cos hzo details zimetofautiana japo majina yangu na la huyo mwenye namba lakwanza na la mwisho yalikuwa sawa.
 
Kabla ya yote nlikwenda nida na kuwajurisha kwamba, nmetumiwa namba katika simu yangu,lkn chaajabu kila nikitaka kusajiri namba zangu kwa alama ya k,gumba kifaa kinagoma hivyo naomba wanihakikishie kama ndio namba yangu, wakaangalia jina wakaoanisha namba waliyonitumia , ikawa hiyo hiyo. Kwa vile leo wameniahidi baada ya mwezi niende ngoja nijaribu kuwa na subra japo namba yangu moja imeshafungua nmebaki na voda tu sjui na yenyewe kama mwezi itavuka salama.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kama unafanya kazi za shuruba vidole huchanika chanika na ndio maana vinabadilika ilr pattern, hivyo computet ina shindwa kumatch.., subiri ngozi mpya iote ndio ukasajili
 
Back
Top Bottom