Tatizo la umeme Arusha imekuwa kero

Tatizo la umeme Arusha imekuwa kero

Nimekaa Arusha nikawa naziona siku zinarudi nyuma badala ya kwenda mbele, yaani ile mitaa niliyokaa ( Majengo ya juu) kila kitu ni shigda,kuanzia umeme,maji, bei ya vitu iko juu, uchafu, vijana wala mirungi na bhangi kibao na nyumba za udongo kibao na pesa ni ngumu mno kupatikana. Yaani kuishi Arusha ni kujitoa ufahamu ndio uweze kuishi na aliyeweza kuishi Arusha hashindwi maisha sehemu yoyote Arusha ni zaidi ya jela.
Duuu haya bana kwa hiyo Arusha yote ni Majengo juu ???
 
Duuu haya bana kwa hiyo Arusha yote ni Majengo juu ???
Nimesema Arusha na nikaitaja mitaa niliyokaa ( niliweka tahadhari nisiulizwe Arusha nimekaa mitaa gani) kwa hiyo siyo kwamba nilijifungia ndani kazi zangu ziliniwezesha kuijua Arusha na mitaa yake.
 
Nimesema Arusha na nikaitaja mitaa niliyokaa ( niliweka tahadhari nisiulizwe Arusha nimekaa mitaa gani) kwa hiyo siyo kwamba nilijifungia ndani kazi zangu ziliniwezesha kuijua Arusha na mitaa yake.
Sasa Arusha inakuaje zaidi ya jela ??
 
Sasa Arusha inakuaje zaidi ya jela ??
Kwa mazingira ya kimaisha na kiutafutaji hela ni ngumu mno kuipata kisha ukiipata ukienda sokoni vitu viko bei juu mno. ( hii nimeilinganisha na maisha ya Dar,Mwanza,Moro na Mbeya kwa sababu hizi sehemu nimekaa sana sio simulizi )
 
Kwa mazingira ya kimaisha na kiutafutaji hela ni ngumu mno kuipata kisha ukiipata ukienda sokoni vitu viko bei juu mno. ( hii nimeilinganisha na maisha ya Dar,Mwanza,Moro na Mbeya kwa sababu hizi sehemu nimekaa sana sio simulizi )
Haya sawa Mkuu
 
Back
Top Bottom