Tatizo la Taifa Stars ni KOCHA

Tatizo la Taifa Stars ni KOCHA

SYMBOLOGIST

Member
Joined
Apr 10, 2014
Posts
72
Reaction score
32
Wanajamvi..
Kwa muda mrefu imekuwa nikitafakar tatizo has la timu yetu ya taifa kushindwa kufanya vzr ktk mechi zake mbalimbal,
nikagundua makocha tulionao sio wazur kwenye kutafuta ushindi...wachezaj wetu hawatofautian sana viwango na nch zingine nying za afrika ila tatizo ni kocha!!!...siku tukipata kocha sahihi...hakyanani tunaoboa afcon na hta wc
 
Toka zako na wewe machezaji hayafundishiki hata aje kocha wa timu ya taifa brazil utaona wachezaji kutwa wanawaza ngono na bangi mnategemea nini mimi nimeachana na mpira sasa nashabikia mziki staki presha mie.
 
tatizo sio kocha tatizo ni kila kitu,kuanzia sisi mashabiki,viongozi wetu ambao kila mtu anataka apange timu,vilabu vyetu,na kocha nae akiwa mbovu ila mara nyingi huwa tunabahatika kupata kocha wazuri kwa hiyo kila mtu akiplay part yake im sure taifa stars tutafika mbali,otherwise miaka nenda miaka rudi tutaishi mpira wa kwenye magazeti na wa simba na yanga
 
Tatizo ni TFF na wachezaji wenyewe wasiojua kuwa michezo ni ajira wao kubeba msemo wa zamani "michezo ni afya"
 
Wanajamvi..
Kwa muda mrefu imekuwa nikitafakar tatizo has la timu yetu ya taifa kushindwa kufanya vzr ktk mechi zake mbalimbal,
nikagundua makocha tulionao sio wazur kwenye kutafuta ushindi...wachezaj wetu hawatofautian sana viwango na nch zingine nying za afrika ila tatizo ni kocha!!!...siku tukipata kocha sahihi...hakyanani tunaoboa afcon na hta wc

Emu tusaidie kutuambia sifa za kocha sahihi na utoe mifano ya kocha sahihi atayefaa kwa timu yetu ya Taifa.
 
Mimi nilimuuliza Rais wa TFF ndugu Malinzi ni sifa zipi zilitumika kuwapata wasaidizi wa kocha wetu wa timu ya Taifa nikimaanisha bwana MAYANGA na PATRICK MWANGATA mpaka leo sijapata majibu.
 
uundaji wa timu tokea chekechea mpaka timu kubwa hauko katika utaratibu
Tuwe na vituo vya kuendeleza vipji tokea udogoni, utunzaji wa wachezaji wakubwa, nidhamu na huduma stahili kwa wachezaji
Haiwezi kutokea kocha wa Taifa Star kuja kufundisha wachezaji jinsi ya kukimbia au kupiga mpira yeye hufundisha mfumo wa uchezaji na mbinu kwa timu husika
 
Tatizo hatuna asili ya mpira wa miguu, tunalazimisha. Hata tukileta malaika afundishe haiwezekani. Tunapoteza muda mwingi fedha nyingi kwa kitu ambacho sio fani yetu. Komaeni na riadha ndondi, volley ball basketball nk itawezekana
 
Tatizo ni TFF na wachezaji wenyewe wasiojua kuwa michezo ni ajira wao kubeba msemo wa zamani "michezo ni afya"

Wachezaji kazi yao kudai posho tu,suala la mafanikio ya timu ya taifa halipo akilini mwao.
Naipenda sana taifa staz,ila wachezaji wananikera sana kwa sababu hawaoneshi kama kuna kitu wanakitafuta
 
Emu tusaidie kutuambia sifa za kocha sahihi na utoe mifano ya kocha sahihi atayefaa kwa timu yetu ya Taifa.
kocha sahihi ni yule ambae ni "proven winner" kwa mfano herve renard(samahani km nimekosea spelling) yule kocha alieipa zambia afcon au yule burkina fasso kwny afcon ya 2013...yaan kwa kifup kocha mwenye rekodi ya mafanikio
 
kuna baadhi ya game huwa tunafungwa kwa upuuz wa makocha wetu,haya mambo ya kusema inabid tuanziekweny academy..ni kweli lkn james sian'ga aliifanyia simba walau mabo makubwa na soka letu ni hili hili..tatizo sometimes hawa makocha uwezo wao ni mdogo..stewart hall alizingua Azam kaja omog azam leo ni mabingwa..kuna mifano mingi...makocha wana nafas kubwa kwny mafanikio ya timu..TFF watuambie wanakowatoaga hawa makocha vibabu na wasio na mfanikio yoyote ya maana
 
Tatizo hatuna asili ya mpira wa miguu, tunalazimisha. Hata tukileta malaika afundishe haiwezekani. Tunapoteza muda mwingi fedha nyingi kwa kitu ambacho sio fani yetu. Komaeni na riadha ndondi, volley ball basketball nk itawezekana
hapo nilipobold daaaah...
 
Mnawaonea tu makocha, hata akija Phillip Skorali mtachemka tu. Mtu aanze kucheza soka akiwa na miaka ishirini na mbili halafu utegemee aende kombe la dunia? Labda kama shabiki.

Kama tatizo ni kocha basi wacheze bila kocha tuone!!!!!


Sent from my iPhone using JamiiForums app
 
Back
Top Bottom