Tujisahihishe Tz
Platinum Member
- Nov 17, 2011
- 3,061
- 1,367
Habari wakuu,
Natumia simu yenye internet ya kasi ya 2g tu, nimeinstall whatsapp cha kushangaza imeshindika kumalizia procesa nzima imefika sehemu ya kuweka picha na haitoki sehemu hiyo, nikiclick next step inasema please wait ndo hivo tu mpaka inaboa, nikahisi ni kasi ndogo ya speed ya net,
Sasa sijui nafanyaje wadau msaada tafadhari
natanguliza shukurani
Natumia simu yenye internet ya kasi ya 2g tu, nimeinstall whatsapp cha kushangaza imeshindika kumalizia procesa nzima imefika sehemu ya kuweka picha na haitoki sehemu hiyo, nikiclick next step inasema please wait ndo hivo tu mpaka inaboa, nikahisi ni kasi ndogo ya speed ya net,
Sasa sijui nafanyaje wadau msaada tafadhari
natanguliza shukurani