Tatizo la Network kwenye ki-simu changu


U

UHURU JR

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
6,429
Points
2,000
U

UHURU JR

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2014
6,429 2,000
Habari zenu wakuu, Nina Nokia E51 huwa natumia kwa Internet na huwa natumia kwa laini ya Airtel. Sasa juzi wakati natumia ghafla mnara wa network ukapotea wote kwenye simu kukawa peupe hakuna mnara, nikajaribu kusearch network lakini ilikataa kabisa.

Nikajaribu kuweka laini ya tigo ikakubali vizuri, baada ya kuangaika sana nikakujua kuwa simu yangu inazingua laini za Airtel tu maana nilijaribu na laini nyingine ya pia inazingua japo sasa mnara unapanda, lakini ili uweze kutumia vizuri basi lazima kule kwenye Network mode uweke GSM lakini ukiweka Dual mode au UMTS network inazingua hupigi wala hupigiwi na hiyo GSM inakuwa network mbaya kwa Internet.

Je, kuna njia ya kutatua tatizo hili wakuu?
 
Ilisolokobwe

Ilisolokobwe

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2013
Messages
1,747
Points
1,500
Ilisolokobwe

Ilisolokobwe

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2013
1,747 1,500
Achana na nokia, nunua simu janja
 
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Messages
19,782
Points
2,000
Age
29
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined May 25, 2011
19,782 2,000
Maybe network ya 3g ya airtel imepotea eneo lako. Hamna mwenye airtel ambae simu yake nayo ina 3g?
 

Forum statistics

Threads 1,283,910
Members 493,869
Posts 30,805,818
Top