Tatizo la kuuma kwa tumbo

  • Thread starter shangwe shangwe
  • Start date

shangwe shangwe

shangwe shangwe

Senior Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
108
Likes
0
Points
0
shangwe shangwe

shangwe shangwe

Senior Member
Joined Oct 17, 2012
108 0 0
Nini sababu ya kuuma kwa tumbo wakati wa ujauzito na nn tiba yake?
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,140
Likes
1,569
Points
280
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,140 1,569 280
kimbia kamwone daktari wa akinamama usije hatarisha ujauzito wako mkuu!!!
 
Mrimi

Mrimi

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
1,703
Likes
103
Points
160
Mrimi

Mrimi

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
1,703 103 160
Kwa madaktari,kuumwa tumbo wakati wa ujauzito ni sign inaleta alert. Kwa maelezo uliyotoa mkuu,ni mafupi sana kuweza kusaidiwa.Pengine undeweza kusema:
1.Ujauzito wa miezi mingapi
2.Maumizu yameanza lini
3.Sehemu gani hasa,chini ya kitovu,juu ya kitovu(chembe ya moyo),tumbo zima nk.
4.Ikiwa kuna damu zinatoka chini(nadhani unaelewa!)
5.Vipi kuharisha,kutapika,hamu ya kula
6.Maumivu wa kati wa haja ndogo
..........
..........
Nk.....nk....nk

Lakini ushauri wa msingi ni kwamba mpeleke mgonjwa hospitali haraka iwezekanavyo,pale utafanyiwa vipimo kisha tatizo litafahamika na mgonjwa atapata tibo.Tahadhari;Maumivu ya tumbo wakati wa ujauzito sio ya kuchukulia kijuu juu!
 
shangwe shangwe

shangwe shangwe

Senior Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
108
Likes
0
Points
0
shangwe shangwe

shangwe shangwe

Senior Member
Joined Oct 17, 2012
108 0 0
Kwa madaktari,kuumwa tumbo wakati wa ujauzito ni sign inaleta alert. Kwa maelezo uliyotoa mkuu,ni mafupi sana kuweza kusaidiwa.Pengine undeweza kusema:
1.Ujauzito wa miezi mingapi
2.Maumizu yameanza lini
3.Sehemu gani hasa,chini ya kitovu,juu ya kitovu(chembe ya moyo),tumbo zima nk.
4.Ikiwa kuna damu zinatoka chini(nadhani unaelewa!)
5.Vipi kuharisha,kutapika,hamu ya kula
6.Maumivu wa kati wa haja ndogo
..........
..........
Nk.....nk....nk

Lakini ushauri wa msingi ni kwamba mpeleke mgonjwa hospitali haraka iwezekanavyo,pale utafanyiwa vipimo kisha tatizo litafahamika na mgonjwa atapata tibo.Tahadhari;Maumivu ya tumbo wakati wa ujauzito sio ya kuchukulia kijuu juu!
ujauzito huo niwa miezi 6. Tumbo huuma sana chini ya kitovu,damu hazitoki. Nimepewa dawa na Dr.lakin zinapoza tu na baada ya siku chache hurudia tena. Kutapika hutokea mara mojamoja hasa baada ya kula. Maumivu yameanza kama mwezi mmoja uliopita. Nisaidieni ndg zangu!
 
The secretary

The secretary

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2012
Messages
4,158
Likes
47
Points
145
Age
32
The secretary

The secretary

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2012
4,158 47 145
ujauzito huo niwa miezi 6. Tumbo huuma sana chini ya kitovu,damu hazitoki. Nimepewa dawa na Dr.lakin zinapoza tu na baada ya siku chache hurudia tena. Kutapika hutokea mara mojamoja hasa baada ya kula. Maumivu yameanza kama mwezi mmoja uliopita. Nisaidieni ndg zangu!
kama umepimwa hamna kitu basi yatakuwa ni ya kawaida hata mie yalikuwa yananitokea hasa baada ya kula na baadaye yataisha
 

Forum statistics

Threads 1,237,093
Members 475,401
Posts 29,278,071