Tatizo la kutopata internet kwenye laptop

Tatizo la kutopata internet kwenye laptop

lokiyo

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2010
Posts
1,953
Reaction score
884
wADAU,, laptop yangu haipati internet kwenye wifi ingawaje kila kitu kinaonekana connected,,nikifungua browser ina kataa kufunguka..je tatizo linaweza kuwa nini.lakini network inaonekana ina fika...na jana nilikuwa napata net,,na hata leo simu yangu inapata net kwa kutumia hiyo wifi..
 
wADAU,, laptop yangu haipati internet kwenye wifi ingawaje kila kitu kinaonekana connected,,nikifungua browser ina kataa kufunguka..je tatizo linaweza kuwa nini.lakini network inaonekana ina fika...na jana nilikuwa napata net,,na hata leo simu yangu inapata net kwa kutumia hiyo wifi..
Mkuu pata mtu wa IT uliye jirani naye anaweza kukuisaidia,issue kama hiyo yaweza sababishwa na mengi sasa ni ngumu kuanza trial and error.Wewe una utaramu kidogo na mambo ya IT?Tunaweza kuwa tunakuelekeza cha kufanya ,then badala ya kukusaidia tukakuharibia computer yako.
 
browser inakataa inaleta ujumbe gani?
 
Back
Top Bottom