Tatizo la kutetemeka mbele za watu

liwaya

JF-Expert Member
Jan 20, 2014
1,331
2,000
Kuna ndugu yangu mkubwa tu serikalini mwanzoni alikuwa safi ila kadri miaka inayokwenda sasa anamiaka 43 ameanza tatizo la kutetemeka akiwa mbele za watu kiasi cha kushindwa kushika kitu hata kijiko.

Msaada wenu unahitajika hata namba za simu za mahali tunaomba.

Anakosa raha sana amekuwa akiniuliza wapi atapata tiba ya tatizo lake nimekosa majibu.
 

MZEE RAZA

JF-Expert Member
Feb 19, 2015
2,794
2,000
Kuna ndugu yangu mkubwa tu serikalini mwanzoni alikuwa safi ila kadri miaka inayokwenda sasa anamiaka 43 ameanza tatizo la kutetemeka akiwa mbele za watu kiasi cha kushindwa kushika kitu hata kijiko.

Msaada wenu unahitajika hata namba za simu za mahali tunaomba.

Anakosa raha sana amekuwa akiniuliza wapi atapata tiba ya tatizo lake nimekosa majibu.
Ungesema tu kuwa tatizo hili linakusakama ww kuliko kumsingizia nduguyo!!!

Acha woga jiamini utapona ugonjwa huo wa kutetemeka na kutoka jasho la kwapa wkt wa kuzungumza mbele za watu!!
 

Dragoon

JF-Expert Member
Nov 24, 2013
7,021
2,000
Kuna ndugu yangu mkubwa tu serikalini mwanzoni alikuwa safi ila kadri miaka inayokwenda sasa anamiaka 43 ameanza tatizo la kutetemeka akiwa mbele za watu kiasi cha kushindwa kushika kitu hata kijiko.

Msaada wenu unahitajika hata namba za simu za mahali tunaomba.

Anakosa raha sana amekuwa akiniuliza wapi atapata tiba ya tatizo lake nimekosa majibu.
Aache kunywa pembe kali kwa wingi, hasa virob, ndo tiba pekee
 

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Oct 28, 2010
27,296
2,000
Ungesema tu kuwa tatizo hili linakusakama ww kuliko kumsingizia nduguyo!!!

Acha woga jiamini utapona ugonjwa huo wa kutetemeka na kutoka jasho la kwapa wkt wa kuzungumza mbele za watu!!
HAHAHAHA HAHAHAHAHA IMENIMIDI NICHEKE KWANGUVU KUNA MGENI OFISINI MWANGU AMEBAKIA KUNISHANGAA
 

jamii01

JF-Expert Member
Oct 1, 2010
1,951
2,000
Ni ugonjwa unatokana na umri jinsi unavyoongezeka baada anaweza kupata stroke..ushuri wangu mwambia hawe anaenda kwenye maombi..apunguze kunywa pombe na nyama..ajitahidi kila vyakula vya mboga za majani kwa wingi na matuda,mayai ya kienyeji na maziwa ya kienyeji kwa wingi
 

MZEE RAZA

JF-Expert Member
Feb 19, 2015
2,794
2,000
Ni ugonjwa unatokana na umri jinsi unavyoongezeka baada anaweza kupata stroke..ushuri wangu mwambia hawe anaenda kwenye maombi..apunguze kunywa pombe na nyama..ajitahidi kila vyakula vya mboga za majani kwa wingi na matuda,mayai ya kienyeji na maziwa ya kienyeji kwa wingi
hawe =awe!!!

Sent from my TECNO H6 using JamiiForums mobile app
 

DR.CYPRIAN

Senior Member
Sep 3, 2013
151
225
Inatokea akiwa mbele za watu tu?? Au hata akisimama peke ake?? Akiwa amekaa mbele za watu vp?? Na ikitokea hujiskiaje interms ya mapigo ya moyo?? Yanaenda kasi au yanakua kawaida?? Ama sweat?? Naomba majibu
 

liwaya

JF-Expert Member
Jan 20, 2014
1,331
2,000
Dr cyprian inatokea akiwa mbele za watu hawezi kufanya kitu hasa asiowazoea
 

Enaze

Member
Feb 17, 2016
5
45
KUWA NA HASIRA NYINGI ITAKUSAIDIA ALAFU KUNJA SURA ZILE ALAMA ZA MIRABA ZITOKEEE
 

DR.CYPRIAN

Senior Member
Sep 3, 2013
151
225
Ok...ajaribu tumia small doses za better blockers (e.g carvedilol) kabla ya kwenda kuface watu! Zitmweka calm
 

life is Short

JF-Expert Member
Apr 1, 2013
4,744
2,000
Kuna ndugu yangu mkubwa tu serikalini mwanzoni alikuwa safi ila kadri miaka inayokwenda sasa anamiaka 43 ameanza tatizo la kutetemeka akiwa mbele za watu kiasi cha kushindwa kushika kitu hata kijiko.

Msaada wenu unahitajika hata namba za simu za mahali tunaomba.

Anakosa raha sana amekuwa akiniuliza wapi atapata tiba ya tatizo lake nimekosa majibu.
Mpendwa .. Samahani miaka 43 ni bado kijana na siyo mkubwa Ukubwa ni over 70!! Tueleze hali halisi tutaweza kukupa tiba..!!
 

alphonce.NET

JF-Expert Member
Jul 19, 2013
972
1,000
Ungesema tu kuwa tatizo hili linakusakama ww kuliko kumsingizia nduguyo!!!

Acha woga jiamini utapona ugonjwa huo wa kutetemeka na kutoka jasho la kwapa wkt wa kuzungumza mbele za watu!!
Au ndio ameshaanza kutetemeka? Maana hata hapa yuko mbele za watu
 

liwaya

JF-Expert Member
Jan 20, 2014
1,331
2,000
Dr cyprian anaonekana kupata suluhisho kwa jinsi alivyoelezea dalili zake na zinazompata zinalingana na anadhania atumie dawa hizo kwanza labda je hazina side effects yyt ile?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom