Tatizo la kusoma na kusinzia

stevoh

JF-Expert Member
Dec 5, 2011
2,922
1,195
Habari zenu wakuu.

Naomba kuwasilisha hili tatizo langu ambalo nakosa namna ya kulikabili. Tatizo lenyewe ni kwamba kila wakati nikianza kusoma. Sikai Muda mrefu naanza kuhisi usingizi wa hatari. nisipogundua najikuta nimeshalala.

Sasa sijajua tatizo limo wapi na nitalitatua vipi. maana ninashindwa kufanya mambo mengine.

Naombeni kuwasilisha hili tatizo.

Wasalaam.
 

Mushi92

JF-Expert Member
Oct 5, 2013
3,908
2,000
Unasoma ukiwa umechoka pia jaribu kuweka ratiba yako vizuri maana inawezekana mchana una ka muda ukatumie tu.
Pia usikomae na usiku muda amabao huta gain chochote.
 

permanides

JF-Expert Member
May 18, 2013
5,437
2,000
Habari zenu wakuu.

Naomba kuwasilisha hili tatizo langu ambalo nakosa namna ya kulikabili. Tatizo lenyewe ni kwamba kila wakati nikianza kusoma. Sikai Muda mrefu naanza kuhisi usingizi wa hatari. nisipogundua najikuta nimeshalala.

Sasa sijajua tatizo limo wapi na nitalitatua vipi. maana ninashindwa kufanya mambo mengine.

Naombeni kuwasilisha hili tatizo.

Wasalaam.
Na ukiwa fb au instagram inakuwaje?
 

cyrustheemperor

JF-Expert Member
Mar 13, 2015
237
500
Nataka nirejee kwenye mradi wangu wa kusoma vitabu angalau 50 kwa mwaka nashindwa nikianza kusoma tu naanza kusinzia sijui nimelogwaje
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom