Tatizo la fisi mikoa ya usukumani

Tatizo la fisi mikoa ya usukumani

  • Jamani kumekuwa na tatizo la fisi kupita kiasi kanda ya ziwa mbaya zaidi zinatafuna watu na hasa mifugo mpaka kufikia pasaka mbuzi na kondoo 6 za nyumbani zilishatafunwa serikari ya mkoa simiyu inajua nazungumzia hili eneo ninaloishi Malampaka-maswa imebidi nipaze sauti humu.
  • Tusaidiwe
Du! Watakuwa fisi-watu hao
 
Entale mbwenu sikawa akasigale entale Bantu....Fisi wameisha wamebaki fisi watu.
 
Jamani kumekuwa na tatizo la fisi kupita kiasi
Mkuu tatizo la fisi kugeuka wala watu ni tatizo kubwa,maeneo mengi ya afrika yanashuhudia fisi wakishambulia wazee na watoto na kuwala,ushauri wangu nunua punda mzee halafu mzoga wake pakaa sumu,ujinga wa fisi wakiona mzoga huwa wanaitana.
 
Hicho ni kivutio cha CCM ktk mikutano ya hadhara!

Na baadhi yao wamepewa Card kama wapiga kura watiifu wa ccm.
Mleta mada awaache tu na hasa ukizingatia wapo ukanda anapotoka mzee baba “Stone”, hao ni wapiga kura wake wasinyanyaswe kama anavyosemaga mwenyewe akiwa mitaa hiyo.
 
kumbe Malampaka aka MLP kuna fisi. zile chimbo kwa bahari ya sham, topland, kwa pasi na kwa ayubu zipo?


Mimi nipo bugunga
 
mikoa ya simiyu, shinyanga, geita, mwanza, kagera na mara ni tabu tupu aise
 
Back
Top Bottom