Tathmini yenu juu ya Joel Campbell

Tathmini yenu juu ya Joel Campbell

Ududu

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2013
Posts
1,020
Reaction score
556
Huyu kijana namkubali kuliko wachezaji wengi pale arsenal,inakuwaje Wenger hamthamini kiasi cha kutoampa nafasi?
 
Napata shida kujua fikra ya wenger ila najua wapo wachambuzi wazuri humu watatusaidia katika hili technically.
 
dogo alipelekwa kukomaa kidogo, he was too young kwa mpira wa uingereza. keshaiva amerudi. Actually utoto ndo umeiangusha Arsenal
 
Alimpeleka akakomae kidogo na pia yule hatoki bara ulaya, hivyo hakuwa na kibali bado cha kufanya kazi Uingereza. Ila sasa mambo yameshakaa sawa, na siku iliyofuata baada ya mechi ya Emirates cup dhidi ya Benfika, Wenger aliulizwa kama Campbell una timu yamtaka na je wako tayari kumuuza? Alichojibu wenger ni kwamba HAWEZI kumuuza wala kumpeleka kwa mkopo timu nyingine. Yupo kwenye mipango yake ya mwaka huu na kuendelea. Hivyo, dogo ndo kesharudi nyumbani, na kwa mechi kadhaa nilizomuona, dogo yuko poa! Hivyo natumai miaka ya neema ndo hiyo imerudi.
 
Yaaa tunahitji mkabaji....man u na makombe yao ya mabonanza
 
Back
Top Bottom