Tathmini ya kina uchaguzi 2010: Kama kweli ......


Mhafidhina

Mhafidhina

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2008
Messages
548
Likes
8
Points
0
Mhafidhina

Mhafidhina

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2008
548 8 0
Aisee hio tathmini naona kama its a true picture ya nini kilichotokea kabisa.

Pamoja na kwamba inaonyesha Slaa ameshindwa lakini imeweka kwa ubayana na ukweli kabisa kura ambazo zinaonekana ni karibu na ukweli wa hali halisi iliyo kuwepo.

Swali langu, hizi kura za hii tathmini mlizipataje? au ilikua ni makadirio tu? Je mlitumia mawakala au watu wa kuaminika kupata idadi ya kura hizo?:bowl:
 
tzjamani

tzjamani

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
997
Likes
4
Points
0
tzjamani

tzjamani

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
997 4 0
Aisee hio tathmini naona kama its a true picture ya nini kilichotokea kabisa.

Pamoja na kwamba inaonyesha Slaa ameshindwa lakini imeweka kwa ubayana na ukweli kabisa kura ambazo zinaonekana ni karibu na ukweli wa hali halisi iliyo kuwepo.

Swali langu, hizi kura za hii tathmini mlizipataje? au ilikua ni makadirio tu? Je mlitumia mawakala au watu wa kuaminika kupata idadi ya kura hizo?:bowl:
Inatembea kwenye net. Nimeiangalia ina mwelekeo wa kufanana na ukweli.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
466
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 466 180
Ivi NEC kama wangeyatangaza haya tatizo lingekuwa wapi?Manake kama kushinda JK angekuwa ameshinda ingawa kwa tofauti ndogo tuuuuuuu
Imekula kwao NEC
Ila kama ndo hayo sasa mbona hayareflect kwenye ubunge?au ndo uchakachuaji?
 
tzjamani

tzjamani

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
997
Likes
4
Points
0
tzjamani

tzjamani

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
997 4 0
Wamezoea kubaka demokrasia mchana kweupe. lakini TZ ya sasa haidanganyiki kirahisi. watu wamechoka na mawasiliano ni rahisi.
 
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
854
Likes
2
Points
0
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
854 2 0
Tanzania Bila umaskini haiwezekani katika hali kama hii. sisiem wanaongoza nchi bila kukubalika.
 
S

salasala

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
219
Likes
5
Points
35
S

salasala

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
219 5 35
Hizo tahthmini zako naona zina walakini. Kwenye kura za slaa, Kikwete na Lipumba zina decimal points. hiyo haiwezekani. idadi ya mikoa haiko sahihi, Tanzania tuna mikoa zaidi ya 23.
 
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2007
Messages
6,594
Likes
661
Points
280
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2007
6,594 661 280
Hizo tahthmini zako naona zina walakini. Kwenye kura za slaa, Kikwete na Lipumba zina decimal points. hiyo haiwezekani. idadi ya mikoa haiko sahihi, Tanzania tuna mikoa zaidi ya 23.
Umeona decimal points kwa Slaa tu? mbona hata JK na Lipumba zina decimal points .Labda ungejiliuliza kwa nini decimal points na sio kusema sio sahihi.
 
The Good

The Good

Senior Member
Joined
May 26, 2010
Messages
153
Likes
6
Points
35
The Good

The Good

Senior Member
Joined May 26, 2010
153 6 35
Hii tathmini inatia shaka. Mbona Zanzibar hamna?
 
FarLeftist

FarLeftist

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
362
Likes
9
Points
0
FarLeftist

FarLeftist

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
362 9 0
Tunataka Tume mpya ya Uchaguzi ambayo itakuwa huru na ya haki
 
Njilembera

Njilembera

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2008
Messages
1,446
Likes
180
Points
160
Njilembera

Njilembera

JF-Expert Member
Joined May 10, 2008
1,446 180 160
Hizo tahthmini zako naona zina walakini. Kwenye kura za slaa, Kikwete na Lipumba zina decimal points. hiyo haiwezekani. idadi ya mikoa haiko sahihi, Tanzania tuna mikoa zaidi ya 23.
Inaelekea idadi ya mikoa bara ni sawa na ile NEC iliyo nayo kwenye final results. What is missing hapa ni mikoa 5 ya Unguja ambayo ingefanya idadi ya mikoa iwe 26. Na kama angejumuisha kura za Zanzibar(mikoa 5) pengine Kikwete angepata ushindi wa margin kubwa zaidi.

Ila kama hivyo ndivyo ilikuwa basi kilichofanyika sio uchachuaji bali ni UBAKAJI WA KURA NA DEMOKRASIA
 
N

Ngandema Bwila

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2010
Messages
999
Likes
5
Points
135
N

Ngandema Bwila

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2010
999 5 135
Ivi NEC kama wangeyatangaza haya tatizo lingekuwa wapi?Manake kama kushinda JK angekuwa ameshinda ingawa kwa tofauti ndogo tuuuuuuu
Imekula kwao NEC
Ila kama ndo hayo sasa mbona hayareflect kwenye ubunge?au ndo uchakachuaji?
Ushindi wa kishindo mkuu. Zanzibar Dr. Sheni kashinda kwa 1.1% watu wamesherekea. Huku tunataka ushindi wa kimbunga hata kwa watu kufa, huku tukihubiri amani na utulivu.
 
T

Tata

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2009
Messages
5,284
Likes
1,076
Points
280
T

Tata

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2009
5,284 1,076 280
Aisee hio tathmini naona kama its a true picture ya nini kilichotokea kabisa.

Pamoja na kwamba inaonyesha Slaa ameshindwa lakini imeweka kwa ubayana na ukweli kabisa kura ambazo zinaonekana ni karibu na ukweli wa hali halisi iliyo kuwepo.

Swali langu, hizi kura za hii tathmini mlizipataje? au ilikua ni makadirio tu? Je mlitumia mawakala au watu wa kuaminika kupata idadi ya kura hizo?:bowl:
Hii tathmini inatia mashaka na kama mimi ndiye ninapewa hii tathmini nitaihoji ukweli wake na malengo yake ya kutolewa. Kwanza inaonekana ilifanyika kabla ya uchaguzi ikikadiria kuwa ni asilimia 65 ya wapiga kura ambao wangepiga kura. Sasa kihalisia haiwezekani nchi nzima kila mkoa wapiga kura wakawa ni asilimia 65% ya waliojiandikisha.
 
T

Tata

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2009
Messages
5,284
Likes
1,076
Points
280
T

Tata

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2009
5,284 1,076 280
Umeona decimal points kwa Slaa tu? mbona hata JK na Lipumba zina decimal points .Labda ungejiliuliza kwa nini decimal points na sio kusema sio sahihi.
Decimal points zipo kwa wagombea wote na ni moja ya mambo yanayotia mashaka na uhalisia wa hii tathmini. Kama ingefanyika kwa kutumia data haliza za watu waliopiga kura tarehe 31/10/2010 tusingetarajia kupata watu vipande kwenye tahmini hii.
 
S

skeleton

Member
Joined
Aug 17, 2010
Messages
60
Likes
0
Points
0
S

skeleton

Member
Joined Aug 17, 2010
60 0 0
Hii report yako ina uwalakini:
haionyeshi matokeo ya zanzanzibar,
idadi ya wapiga kura ilikuwa approx mil 8 wakati hiyo yako inaonyesha ni approx mil 13
hainyeshi kura zilizoharibika
Kwa kifupi iko too brief.
Tunaomba utuelezee hizi descripancies tatu nilizoziorodhesha zinakuwaje?
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
634,713
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 634,713 280
idadi ya wapiga kura ilikuwa approx mil 8 wakati hiyo yako inaonyesha ni approx mil 13
hainyeshi kura zilizoharibika
Uchaguzi huu kutokana na ufisadi uliosimamiwa na JK kamwe hatutaweza kujua idadi halisi ya wapigakura au ni nani alishinda uchaguzi huo ua hata uhusiano kati ya kura za Raisi na za wabunge.................................
 

Forum statistics

Threads 1,236,894
Members 475,327
Posts 29,271,505