Dangire JF-Expert Member Joined Oct 5, 2011 Posts 221 Reaction score 68 Jun 6, 2012 #21 ni kama vile anawaambia "hata kama mkihama ccm na kwenda cdm, mimi sijali. hata nikibaki peke yangu, chama kitaendelea"
ni kama vile anawaambia "hata kama mkihama ccm na kwenda cdm, mimi sijali. hata nikibaki peke yangu, chama kitaendelea"
R ralphjn Senior Member Joined Jun 1, 2012 Posts 169 Reaction score 31 Jun 6, 2012 #22 CCM kwa uchache sana imabaki mkoa wa pwani.
N nrashu Senior Member Joined Oct 4, 2010 Posts 144 Reaction score 63 Jun 6, 2012 #23 alikopita wanacheka anakoelekea wamununa wakiangalia mikoni kwa makini sana.
N Njoka Ereguu JF-Expert Member Joined Apr 7, 2012 Posts 821 Reaction score 336 Jun 6, 2012 #24 Wazee wanasubiri mgao wa tshirt mpya, na kicheko cha kulazimisha.
Finufingi Senior Member Joined Feb 1, 2012 Posts 139 Reaction score 50 Jun 6, 2012 #25 ukweli..................kwao Mbeya