TATHMINI:CCM tuna wakati mgumu sana Arusha na Manyara


C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,607
Likes
40
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,607 40 0
Mpaka kufikia jana usiku tathmini ya kampeni kutoka kwa makada wa CCM walioko mkoani Arusha na Manyara kwenye kata Saba zinazotegemea kufanya uchaguzi kesho Jumapili(16/6/2013) zinaonyesha hali ya kisiasa bado si nzuri kwa chama changu cha CCM.

Ifuatayo ni tathmini fupi ya hali ya mambo ilivyo kwa CCM kwa kuzingatia mwitikio ulivyo na mategemeo yalivyo (Hii ni
kwa mujibu wa taarifa zilizovuja kutoka katika kikao cha tathmini ya kampeni za CCM jana)

KALOLENI-29%
THEMI-27%
ELERAI-27%
KIMANDOLU-28%
MAKUYUNI-41%
BASHANET-34%
DONGOBESH-32%

More updates to come....
 
mpasuajipu99

mpasuajipu99

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
679
Likes
21
Points
35
mpasuajipu99

mpasuajipu99

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
679 21 35
Ndo unashtuka baba! Kumekuchaa mtabanwa korodani mpaka mwisho. CDM Hoyeeeee:smash:
 
K

kibugumo

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2011
Messages
1,388
Likes
133
Points
160
K

kibugumo

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2011
1,388 133 160
Mola awape wepesi na subra ya kukabiliana na yote yanayowatokea MAGANBA,walishindwa kusoma alama za nyakati,MWIGULU LAZIMA AKAE
 
T

tophonoured

Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
15
Likes
0
Points
0
T

tophonoured

Member
Joined Jun 12, 2013
15 0 0
Watakaa safari hii

Sent from my BlackBerry 9800 using Jamie
 
M

Msolwa

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2013
Messages
480
Likes
5
Points
35
M

Msolwa

JF-Expert Member
Joined May 20, 2013
480 5 35
Chadema imeng'ang'ania Arusha tu mikoa mingine CCM itachukua viti vyote bila kupingwa.
 
C

change is must

Member
Joined
Aug 1, 2012
Messages
38
Likes
0
Points
0
C

change is must

Member
Joined Aug 1, 2012
38 0 0
Daima mioyo ya watu haiko kwa ccm tena bali shida zinawafanya kuwa karibu na ccm.
 

Forum statistics

Threads 1,273,529
Members 490,428
Posts 30,484,274