Tarafa ya Hombolo iangaliwe kwa jicho la3

Tarafa ya Hombolo iangaliwe kwa jicho la3

Shakala

Member
Joined
Sep 30, 2024
Posts
26
Reaction score
30
Kwa miaka mingi wagombea kadhaa wamekua wakiahidi kuijenga barabara ya hombolo kwa kiwango cha lami lakini mpaka leo hakuna hata kipande cha 1om kilichoonesha hata dalili ya kuanza.

Ahadi tangu enzi za sagafu,madeje,malole mpaka huyu mavunde wote ahadi tu ilhali Hombolo ina kila sababu ya kuwekwa lami;ina kituo cha afya,chuo cha serikali za mitaa,viwanda vya wine,kilimo cha zabibu,bwawa la samaki na wakazi wa kutosha lakini usafiri wetu na watu wa mashambani huko hautofautiani kwa sababu tu barabara ni mbovu.

Mpaka inafika wakati zinasikika za chini chini kwamba wamiliki wa mabasi wa barabara hii (urafiki na super baraka)wanatoa fedha kwa wenye mamlaka ili waendelee kua hapa.gari zimechoka mno ndani vumbi na uchafu kama wote ikifika msimu wa mvua tunapanda na miamvuli,yanavuja kama nyumba za nyasi
 
Kwa miaka mingi wagombea kadhaa wamekua wakiahidi kuijenga barabara ya hombolo kwa kiwango cha lami lakini mpaka leo hakuna hata kipande cha 1om kilichoonesha hata dalili ya kuanza.ahadi tangu enzi za sagafu,madeje,malole mpaka huyu mavunde wote ahadi tu ilhali Hombolo ina kila sababu ya kuwekwa lami;ina kituo cha afya,chuo cha serikali za mitaa,viwanda vya wine,kilimo cha zabibu,bwawa la samaki na wakazi wa kutosha lakini usafiri wetu na watu wa mashambani huko hautofautiani kwa sababu tu barabara ni mbovu.mpaka inafika wakati zinasikika za chini chini kwamba wamiliki wa mabasi wa barabara hii (urafiki na super baraka)wanatoa fedha kwa wenye mamlaka ili waendelee kua hapa.gari zimechoka mno ndani vumbi na uchafu kama wote ikifika msimu wa mvua tunapanda na miamvuli,yanavuja kama nyumba za nyasi
ok.🐒
 
Hombolo ya Dom au ipi hiyo? Makao makuu ya Nchi ndio hali iko hivyo? Hii nchi imeoza kabisaa.
 
Niliwahi Kufika Chuo cha Selikali za mitaa Hombolo MWAKA 2015.
Ni sehemu nzuri sana.

CHANGAMOTO KUBWA NI BARABARA.

KUMBE HADI LEO HAKUNA LAMI!!!!!!!!!!!!!!!!!!

CCM NA ILAANIWE.
 
Ha
Kwa miaka mingi wagombea kadhaa wamekua wakiahidi kuijenga barabara ya hombolo kwa kiwango cha lami lakini mpaka leo hakuna hata kipande cha 1om kilichoonesha hata dalili ya kuanza.

Ahadi tangu enzi za sagafu,madeje,malole mpaka huyu mavunde wote ahadi tu ilhali Hombolo ina kila sababu ya kuwekwa lami;ina kituo cha afya,chuo cha serikali za mitaa,viwanda vya wine,kilimo cha zabibu,bwawa la samaki na wakazi wa kutosha lakini usafiri wetu na watu wa mashambani huko hautofautiani kwa sababu tu barabara ni mbovu.

Mpaka inafika wakati zinasikika za chini chini kwamba wamiliki wa mabasi wa barabara hii (urafiki na super baraka)wanatoa fedha kwa wenye mamlaka ili waendelee kua hapa.gari zimechoka mno ndani vumbi na uchafu kama wote ikifika msimu wa mvua tunapanda na miamvuli,yanavuja kama nyumba za nyasi
Hama huko njoo mjini ilazo kisasa mkonze nkuhungu veyula viwanja ni vingi
 
Hombolo ni pagumu sana kuishi. Maji yake yana chumvi balaa. Barabara ni kipengele. Mabasi yao ni kuukuu! Ukiyachelewa ndiyo basi tena. Enzi hizo kulikuwa na basi la Urafiki, Baraka, na vi Hiace vichache.
 
Hombolo ni pagumu sana kuishi. Maji yake yana chumvi balaa. Barabara ni kipengele. Mabasi yao ni kuukuu! Ukiyachelewa ndiyo basi tena. Enzi hizo kulikuwa na basi la Urafiki, Baraka, na vi Hiace vichache.
Mabasi bado ni yale yale,uvunguni kumefungwa mipira balaa,barabara mbovu kinyama ila upande wa maji inategemea upo hombolo ipo
 
Back
Top Bottom