Tapeli: Manase Jackson, kuweni makini

Huyo jamaa john kidogo nijichanganye nami nimtumie hela

Nikampa mtihani kidogo anipe majaribio hata masaa 12 ndipo nimtumie hela

Jamaa kuona vile tulipokuwa tunchart nae akalala mbele jumla
 
Kwani ofisi za dstv huzijui mpaka ufungiwe na mtu barabarani? Cheap is expensive bro!
 
Kalipoti Polisi kama kweli unawapenda na kueajali wenzako
 
ni wa hapa jf?
 
Mwaka huu tutashuhudia mengi...mkulu alisema hadi makanisani
 
Umeshindwakumchukuliaa hatuaa vyomboo viyawezaje mpwaa
 
Mkishalizwa ndo mnakimbilia hapa bila hata breki, vya bei nafuu vinaumiza sana wakuu!

Kwani ofisi za StarTimes zimefungwa?
ANAKIMBIAAAAA AWANA BREAAK WHAT D U EXPECT???
 
Hao akina manase wanaanza kutafuta hela ya kwenda milimani mara tu mwaka unapoonza, shauri zenu.
MNIKIONA MANASE JAN SIFANYI NAE BIASHARA HAWAJAMAA UKOOWAOO DEX N JAN KUINGIA FEB SO WANAENDELEA KUPIGA MPAKA 29 NDIOO WANAENDA MOSHI
 
WANAKIMBIAAA HAWANAAA BREAAAK

WHAT D U EXPECT???
 
Kiukweliiii HUU MWAKA WABUNIFU WA UTAPELII WATAJAA WENGI MAJUZI KALIAA DADAYETU NA FLAT SCREEN YAANI TUTARAJIE MUENDELEZO WAMATUKIOO

NA TUNAPOELEKEA ATAKUJA MTU KUDAI KAIBIWA GARI NA KAMPAMHUSIKA FUNGUOO MWENYEWE NNUBUNIFU U
 
Cyo kila anayetapeliwa anapenda vya bure....some people believes others easily and end up getting hurt.
Kama ni ghari huwezi amini kirahisi, dstv inalipiwa kwa gharama kubwa sana ndo maana kawashika kirahisi, hebu chukulia kama amesema anaunganisha ving'amzi vya startimes kama watu wangehamasika, tatizo watu wanapenda vitu vya gharama kwa bei rahisi ndipo hapo wanapokamatiwa, na ukiona mtu anakifanya kitu cha bei ghari kwa bei rahisi itakubidi ukubali risk yoyote itakayotokea
 
HAPAKAZITUUU
 

Attachments

  • downloadfile-2.jpg
    14.3 KB · Views: 35
  • downloadfile-3.jpg
    32.7 KB · Views: 33
Sawa huyu mnakutana kabisa,anaifanyia makeke simcard yako,mzigo unaingia ndo mnalipana!,Kuna jamaa alikuwa anafanya hivyo kwa line za Tigo,Huwa maranyingi Ni watu WA hizo kampuni.
 
"Tapeli wa Kimya kimya" ni tapeli wa aina gani? Huwa anakutapeli bila kupiga mayowe ama!?
Pole kwa kuliwa kimya kimya mkuu.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…