Tanzia | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kifimbo Cheza, May 6, 2012.

  1. Kifimbo Cheza

    Kifimbo Cheza JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Mkurugenzi kiwanda cha kuchambulia pamba cha s&c cha bunda bw. Donald gachuma muluga, amefariki dunia jana asubuhi huko bunda. Tumwombe mungu ampumzishe kwa amani kwenye makao yake ya milele. Ameni.
     
  2. k

    kbhoke Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Apumzike kwa amani. Tunaomba anaejua sababua za kifo chake aandike hapa. Pole kwa wafiwa.
     
  3. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,663
    Likes Received: 1,131
    Trophy Points: 280
    Apepe.
     
  4. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,782
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    rip...
     
  5. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,411
    Likes Received: 711
    Trophy Points: 280
    Poleni wafiwa. Bwana alitoa na bwana ametwaa jina lake lihimidiwe.
     
  6. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,518
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    rambirambi kwa ndugu na jamaa wa marehemu
     
  7. M

    Morinyo JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 2,320
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    Bwana alitoa na bwana ametwaa jina lake lihimidiwe.
     
  8. o

    old traford Member

    #8
    May 7, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu ni ndugu wa Mwita Gachuma anayemiliki nyanza bottl co?
     
  9. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,562
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Pole kwa wafiwa,ila ni ngumu kumuombea kwa Mungu ampumzishe, maana wanadamu
    tunatakiwa kujiombea wenyewe tukiwa bado hai,mtu akifa ukurasa umefungwa.tusingojee
    kuwa tukifa ndugu na jamaa watatuombea,tutakuwa tumechelewa.
     
  10. Kifimbo Cheza

    Kifimbo Cheza JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    ni mdogo wake CHRISTOPHER MWITA GACHUMA wa NYANZA B.C.
     
  11. Kifimbo Cheza

    Kifimbo Cheza JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    SOMA HAPA Mkurugenzi aanguka na kufa
     
  12. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #12
    May 7, 2012
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,560
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Poleni wote mloguswa na msiba huu.
    RIP Gachuma
     
  13. M

    Mpendakwao Member

    #13
    May 7, 2012
    Joined: Mar 29, 2007
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kifimbo Ulipotela wapi? Nakumbuka ulivyokuwa unawachapa watu humu JF, ikiwa bado Jambo Forum, alafu mbona siku hizi hatukuoni kijiweni kwenye ulingo wa CHAMA CHETU CHA MAPINDUZI, CDM wakijua umerejea watakimbia. Kila la heri!
     
  14. K

    Kinombo JF-Expert Member

    #14
    May 8, 2012
    Joined: Feb 24, 2007
    Messages: 332
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pole sana dada Suzzy Shelukindo kwa kufiwa na mmeo, Mwenyezi Mungu akupe nguvu za kuwaongoza wanao. Pole Nyanza Bottling Company.
     
  15. S

    SENIOR PASTOR Member

    #15
    May 8, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    heri wafu wafao katika Bwana
     
  16. K

    Kahinda JF-Expert Member

    #16
    May 8, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 849
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Kweli mchg a.ka senior pastor umesema kweli.
     
  17. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #17
    May 8, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,323
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Duh!? Kaazi kwel kwel, kumbe mnajuana!?
     
Loading...