TANZIA: Mwanamuziki Keith Wilder afariki dunia


Donatila

Donatila

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2014
Messages
3,091
Likes
4,084
Points
280
Age
28
Donatila

Donatila

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2014
3,091 4,084 280

Mwanamuziki Keith Wilder(65) amefariki dunia. Wider alikuwa akifanya vizuri na bendi yake ya Heatwave kipindi cha miaka ya 70.

Kupitia bendi yake hiyo wameshafanya hits song kama “Always and Forever,” “Boogie Nights” na “The Groove Line”, chanzo cha kifo chake kimetajwa kuwa ni matatizo ya kiafya.

Taarifa ya kifo cha mkongwe huyo wa burudani imetolewa na binamu yake Billy Jones, ambaye ameeleza kuwa siku ya Jumapili marehemu alikuwa amelala na ndipo kifo kilipomkuta.

Kupitia band yake wameshawahi kushiriki tuzo kubwa duniani za Grammys mara mbili ila hawakuwahi kushinda tuzo hizo.


Muungwana
 
youngdonats18

youngdonats18

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2015
Messages
688
Likes
366
Points
80
Age
23
youngdonats18

youngdonats18

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2015
688 366 80
R.I.P mkongwe , ngoja nizame youtube nikapate flavour zake mana sina habari zake kabisa
 
mjumbe wa bwana

mjumbe wa bwana

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2016
Messages
3,516
Likes
2,933
Points
280
mjumbe wa bwana

mjumbe wa bwana

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2016
3,516 2,933 280
R. I. P
 
kijani11

kijani11

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2014
Messages
5,947
Likes
2,770
Points
280
kijani11

kijani11

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2014
5,947 2,770 280
Apumzike kwa amani.
 
Super Handsome

Super Handsome

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2013
Messages
3,626
Likes
4,567
Points
280
Super Handsome

Super Handsome

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2013
3,626 4,567 280
Kwanini taarifa itolewe na binamu yake? Hana Mke au watoto??
 
M

Mgodo visa

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2016
Messages
2,847
Likes
2,636
Points
280
M

Mgodo visa

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2016
2,847 2,636 280
Kwanini taarifa itolewe na binamu yake? Hana Mke au watoto??
Hizi ni itifaki tu kwa wenzetu.
Huenda binamu akawa ndiye msemaji wa familia...!

Na kwetu huku kuna baadhi ya KOO (Family) zinatumia mfumo huu..
 
Super Handsome

Super Handsome

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2013
Messages
3,626
Likes
4,567
Points
280
Super Handsome

Super Handsome

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2013
3,626 4,567 280
Hizi ni itifaki tu kwa wenzetu.
Huenda binamu akawa ndiye msemaji wa familia...!

Na kwetu huku kuna baadhi ya KOO (Family) zinatumia mfumo huu..
Itifaki wp..kizee cha umri huo kusemewa na binamu it doesn't make sense to me..vingi vinakua havina marinda hivi..nenda wikipedia tujue sexual orientation Yake ilikuaje enzi za ujana..natumia techno..teh
 
Raynavero

Raynavero

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2014
Messages
33,664
Likes
41,586
Points
280
Raynavero

Raynavero

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2014
33,664 41,586 280
Rip
 
magnifico

magnifico

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2013
Messages
3,990
Likes
3,908
Points
280
magnifico

magnifico

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2013
3,990 3,908 280
Itifaki wp..kizee cha umri huo kusemewa na binamu it doesn't make sense to me..vingi vinakua havina marinda hivi..nenda wikipedia tujue sexual orientation Yake ilikuaje enzi za ujana..natumia techno..teh
Mkuu huu ni ushauri wangu kwako ukiona unafaa unaweza ukaupokea lah unaachana nao. Siku unapofikiri kuhusu yoyote yule awe aliye hai au marehemu jaribu kufikiri katika positive way. Kwa sababu it will cost you nothing. Ila inapotokea umefanya kinyume chake na kumbe hali haiko hivyo ulivyowaza tayari una kesi ya kujibu. Unless kama hauamini uwepo Mungu it's okay.
 

Forum statistics

Threads 1,249,429
Members 480,660
Posts 29,698,182