Tanzia: Mhadhiri wa UDSM, Dr. Stephen Mdachi afariki dunia

Tanzia: Mhadhiri wa UDSM, Dr. Stephen Mdachi afariki dunia

Mdachi[emoji24][emoji24][emoji24]
Kwaheri...
Tunakukumbuka kwa ugwiji wako kwenye somo la kemia, sitokusahau!
.....
 
RIP mzee wa stereo chemistry...nasikitika hajakuwepo bado wa kukufikia. Na kukumbuka kwa mwandiko wako mzuri msafi uliopangiliwa. Nakukumbuka kwa u smartness wako kuanzia kuvaa gari yako na hata kuongea. Mungu akulaze mahali salama. Imeniumiza maana hakika nilikupenda kwa namna ya ualimu wako. Ulifanya Nami nikajifunza kuwa mwalimu mzuri wa chemistry. RIP
 
Back
Top Bottom