Tanzanian firms feud over brand name in Rwanda

Tanzanian firms feud over brand name in Rwanda

Bakhresa kafanya uhuni,hizo ni fitna alikua anajua kua Azania ana mikakati ya kuinvest Rwanda so akaamua kucheza rafu kwani anajua fika azania ni brand ya nani.
 
Guys this how businessman supposed think and act faster,biashara ya leo imejaa ushindani ukilala umeliwa,
This kinds of wrangles happened btn apple and sumsang, microsoft and ibm, bakharesa na METL etc. etc. hizo ni mojawapo ya mbinu za kusurvive kwenye biashara especially when competition is stiff..
Kule kenya brookside inauwa competition kwa kuwanunua rivals.
This is dog eat dog world if you're the puppy you die.
 
Muungwana Minuz, ujio mwema Kwa heshima na Taadhima kwako, Mkuu usione aiybu katika imani yako, au kustahi kujitambulisha Dini yako... Hakuna wa kukuhoji au kukuzidishia au kukupunguzia ..just be Fair with your FAITH !! Mwenyeezzi Mungu siwakuonewa haya!!

kipendacho roho yako chukuwa mkuu..... Lakini kukwepa dini ni ujahili!!

Dini zenyewe pasua kichwa hapana aisee,isipokua kuna vitu navipenda ,mfano mwingine kwenye uislam hakuna kitu kinanifulahisha na kukipenda kama kuruhusu wake wanne,yaani amini tu I like this,
 
Guys this how businessman supposed think and act faster,biashara ya leo imejaa ushindani ukilala umeliwa,
This kinds of wrangles happened btn apple and sumsang, microsoft and ibm, bakharesa na METL etc. etc. hizo ni mojawapo ya mbinu za kusurvive kwenye biashara especially when competition is stiff..
Kule kenya brookside inauwa competition kwa kuwanunua rivals.
This is dog eat dog world if you're the puppy you die.

Sawa mkuu tatizo ambalo nimeliona ni kwamba ,bahkresa anaonekana au ana aminika ni mtu wa dini,after all bahkresa ni tajiri tayari anataka apate faida kiasi gani ndio alidhike? mpaka kwenda kufanya majungu rwanda ,hata akipata tenda dunia nzima na yeye akawa namba 1 trilionea hizo pesa ndio kigezo cha kwenda peponi,na ndio maana inafika stage wafanya biashara wanakaa pamoja na kukubaliana wafanye biashara kila mtu kwa urefu wa kamba yake,sio kwa kukwamishana hapa bahkresa anamkwamisha azania why, dini yake inaruhusu haya ?haya mambo natakiwa nifanye mimi mpagani sio bahkresa ,hapa mjomba kateleza tena kwa uchamungu wake ndio wanazidi kunivuruga ,na ndio maana nakaa mbali sana na hizi dini watu hawaeleweki ni shidaa
 
jaman mnataka afanye nini hamuon alivopoteza soko la vinywaji vyake tz au soko lla unga wake hamuoni anovoteswa na vikampuni vidogodogo. alikuja juu kwenye soda, kumpe coca na pepsi walikuwa wanamlia timing baadae walivolianzisha hakuna cha fulsana wa azam cola kwisha habar amebaki kuuzia huko sasa na huko azania kamfuata hapa azania ndo mgomv angemuachia huko yeye akasepa zake burundi au akaseti za congo ya lubumbash
 
azam has no quality products kakazana kujaza makampuni.ukienda msumbiji ana mchele wake uuwiii made in china packed in azam namaanisha anauza mchele wa VIP
 
Huyu bakhressa ni mtu hatari sana katika jamii, serikali zote duniani zinahamasisha fair competitition in business, lakini yeye yupo against, anataka kuhodhi kila aina ya biashara, katika hii kesi bakhressa anajua kabisa kuwa unga wake wa ngano hauna quality ya kushindana na unga wa Azania, and thats why akaamua kumuharibia Azania ndani ya Rwanda.
Ninaamini mahakama itafuata haki na kuirudisha brand name ya Azania kwa Mikoani Traders Ltd.
Jamani watu tuamke bakhressa kila kitu anataka kuhodhi yeye hawaonei huruma hata wamama wajane ambao biashara zao ndogondogo bakhressa pia amehodhi..tuamke jamani..wake up gays..this man is dangerous.

Dah!! noma CC: Geza Ulole
 
Last edited by a moderator:
Huyu bakhressa ni mtu hatari sana katika jamii, serikali zote duniani zinahamasisha fair competitition in business, lakini yeye yupo against, anataka kuhodhi kila aina ya biashara, katika hii kesi bakhressa anajua kabisa kuwa unga wake wa ngano hauna quality ya kushindana na unga wa Azania, and thats why akaamua kumuharibia Azania ndani ya Rwanda.
Ninaamini mahakama itafuata haki na kuirudisha brand name ya Azania kwa Mikoani Traders Ltd.
Jamani watu tuamke bakhressa kila kitu anataka kuhodhi yeye hawaonei huruma hata wamama wajane ambao biashara zao ndogondogo bakhressa pia amehodhi..tuamke jamani..wake up gays..this man is dangerous.

sure iseee wamama kitaaa wana tweta, hadi chapati anatengeneza gadem!!! alikua kwenye unga wa ngano na juisi na sasa kashaingia kwenye maziwa!!!
 
sure iseee wamama kitaaa wana tweta, hadi chapati anatengeneza gadem!!! alikua kwenye unga wa ngano na juisi na sasa kashaingia kwenye maziwa!!!

Yani mimi binafsi inaniuma sana...mtu gani hana huruma na rizki za watu wa hali ya chini?
 
Jamani mi nawapa tahadhari kabisa..msije mkasema sijawapa...wale wenye ng'ombe mbili au tatu mukae chonjo..bakhressa kashakuja na maziwa hataki watu wa hali ya chini mupate rizki zenu.
 
Katika biashara, ya aina yoyote ile, ni lazima umpiku mpinzani wako kibiashara. Unatakiwa uwe makini na maendeleo au uboreshaji wa bidhaa zako. Ukizubaa mwengine akichukuwa fursa ambayo wewe umezembea kufuatilia, usilalame. Tatizo kubwa kwa wafanya biashara wengi ni wamiliki kufanya maamuzi yote bila ya kuwa na wataalam wa kufanya tafiti husika. Mwisho wa siku mfanyabiashara mwenye jopo la wataalam atakupiku tu, utake usitake. Kwa umaarufu wa Azania Brand hapa nchini na nchi jirani, ilipaswa Mikoani Traders watambue kwamba brand yao imevuka mipaka na inatumika huko, lakini wapi. Maamuzi anayo mtu mmoja wengine wote mnaagalia mdomo wake leo utasema nini ili mtekeleze. Alichofanya Bakressa ni kutumia fursa iliyojitokeza kwa precision ya hali juu.
 
Katika biashara, ya aina yoyote ile, ni lazima umpiku mpinzani wako kibiashara. Unatakiwa uwe makini na maendeleo au uboreshaji wa bidhaa zako. Ukizubaa mwengine akichukuwa fursa ambayo wewe umezembea kufuatilia, usilalame. Tatizo kubwa kwa wafanya biashara wengi ni wamiliki kufanya maamuzi yote bila ya kuwa na wataalam wa kufanya tafiti husika. Mwisho wa siku mfanyabiashara mwenye jopo la wataalam atakupiku tu, utake usitake. Kwa umaarufu wa Azania Brand hapa nchini na nchi jirani, ilipaswa Mikoani Traders watambue kwamba brand yao imevuka mipaka na inatumika huko, lakini wapi. Maamuzi anayo mtu mmoja wengine wote mnaagalia mdomo wake leo utasema nini ili mtekeleze. Alichofanya Bakressa ni kutumia fursa iliyojitokeza kwa precision ya hali juu.

Tunakubali kwamba alichofanya bakhressa ni kutumia fursa iliyojitokeza, lakini pia unatakiwa ufahamu kuwa alitumia fursa hiyo akiwa na bad faith, hakuwa na nia nzuri, na pia alichokifanya ni against fair competition.
 
AZAM owns half of Tanzania, which begs question who owns AZAM?
 
Tofautisha kampuni yake na yeye mwenyewe

Yes, his company has a separate legal personality, but he is the directing mind or alter ego of the company.
 
Back
Top Bottom