Tanzanian embassy, India


Moseley

Moseley

Senior Member
Joined
Jul 10, 2010
Messages
186
Likes
15
Points
35
Moseley

Moseley

Senior Member
Joined Jul 10, 2010
186 15 35
Naomba anaefahamu website ya Ubalozi wa Tanzania nchini India anipatie link hiyo.
Ahsanteni..
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,881
Likes
1,715
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,881 1,715 280
Tembelea tovuti ya foreign affairs
 
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
1,068
Likes
17
Points
135
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
1,068 17 135
Hata ku-google huwezi?
 
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
2,641
Likes
8
Points
135
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
2,641 8 135
Piga simu ubalozini kama huwezi kupata website
 
Mhafidhina

Mhafidhina

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2008
Messages
548
Likes
8
Points
0
Mhafidhina

Mhafidhina

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2008
548 8 0
Usiombe huo ubalozi ni bomu balaa...! Yaani ubalozi unavuja paaa, ni mchafu na hauna hata receptionist...! Unaweza ukapiga simu masaa zaidi ya manne...! Nilifika hapo wakati mmoja sikuamini...! Hakuna watu ofisini kila mtu anakatiza mitaa tu na uchafu umekithiri...!
 
Lisa Rina

Lisa Rina

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2010
Messages
1,839
Likes
2,198
Points
280
Lisa Rina

Lisa Rina

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2010
1,839 2,198 280
Usiombe huo ubalozi ni bomu balaa...! Yaani ubalozi unavuja paaa, ni mchafu na hauna hata receptionist...! Unaweza ukapiga simu masaa zaidi ya manne...! Nilifika hapo wakati mmoja sikuamini...! Hakuna watu ofisini kila mtu anakatiza mitaa tu na uchafu umekithiri...!
Hayo mengine muachie yeye ata-judge kama akifika, kaomba contact.

Hii stereotyping abt India itatumaliza! Tunavyokashifu utadhani hata robo tunawafikia! Wapo mbali wenzetu sasa hivi maendeleo ni kwa kasi haijawahi tokea, wanakimbizana na China!

Tutawasema wee ila sio level yetu jamani
 
Nanren

Nanren

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2009
Messages
1,789
Likes
236
Points
160
Nanren

Nanren

JF-Expert Member
Joined May 11, 2009
1,789 236 160
Hayo mengine muachie yeye ata-judge kama akifika, kaomba contact.

Hii stereotyping abt India itatumaliza! Tunavyokashifu utadhani hata robo tunawafikia! Wapo mbali wenzetu sasa hivi maendeleo ni kwa kasi haijawahi tokea, wanakimbizana na China!

Tutawasema wee ila sio level yetu jamani
Hata jengo la ubalozi wa TZ likiwa bovu huko india, sio kosa au umasikini wa India. Ubalozi ni mali na eneo la Tanzania. Wa kulaumiwa itakuwa wizara ya mambo ya nje ya TZ.
Unajua watu wengi wakikaa hapa dar, wakiendesha vigari kidogo na kunywa bia, basi wanafikiri tumeendelea saaana. Jamani, sisi bado. Tuache kukandia nchi nyingine.
 
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
29
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 29 0
Ubalozi wa tz delhi sio mchafu kama wasemavyo waliotangulia. Ni safi sana! Tatizo lao ni moja tu pale makarani ni wahindi. N karani huyo huyo ndio anakupeleka huku mara kula na hasa akitoka basi utapiga simu mpaka ukome! Chamsingi kama unashida na ubalozi ni kwenda palepale ofisini. Kuna vibabu vipo pale vizee ni noma. Vigumu kama nini! Ila unatakiwa unawakomalia tu! Kwakweli kama hawana kazi huwakuti ofisini haha. hata maji ya kunywa kwa wageni hakuna, lol.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Wazee wa kushney hao bwana uchafu ni jadi
 
Lole Gwakisa

Lole Gwakisa

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2008
Messages
4,058
Likes
490
Points
180
Lole Gwakisa

Lole Gwakisa

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2008
4,058 490 180
Hayo mengine muachie yeye ata-judge kama akifika, kaomba contact.

Hii stereotyping abt India itatumaliza! Tunavyokashifu utadhani hata robo tunawafikia! Wapo mbali wenzetu sasa hivi maendeleo ni kwa kasi haijawahi tokea, wanakimbizana na China!

Tutawasema wee ila sio level yetu jamani
Mkuu mbona unashindwa kuelewa kinachoongelewa hapa!
Kinachoongelewa hapa ni UBALOZI WA TZ INDIA, siyo India yenyewe.
Ungekuwa mwanafunzi wa ufahamu basi umekosa kujibu swali.
 

Forum statistics

Threads 1,239,196
Members 476,441
Posts 29,345,301