MK254
JF-Expert Member
- May 11, 2013
- 33,571
- 53,586
Kwa mtazamo wangu hii ni hatari kwa jamii. Ingekua Wabongo munatweet kuanzia jioni hadi saa nne/tano halafu mnalala ili mhusike kwa ujenzi wa taifa keshoye, lakini hapa hamuoni hii noma, eti mnaanza saa sita hadi asubuhi. Watu maofisini hoi mchana wote.... acheni na tena kabisa. Tweet like the rest of us bana. Another possible reason, Bongos could be cheaters, tweeting at such eerie hours of the night guarantees safety from your spouse as she/he is fast asleep.
Afu kadoda11 acha mapenzi ya giza, that's not romance, bring it on to the light in the daylight or early evening, mambo ya kuzima taa wacha.
Afu kadoda11 acha mapenzi ya giza, that's not romance, bring it on to the light in the daylight or early evening, mambo ya kuzima taa wacha.
Last edited by a moderator: