Tanzania posta bank meru branch arusha ( reception pameoza)

MZEE SERENGETI

JF-Expert Member
Oct 8, 2010
214
170
Wana JF
Katika benki anbazo wafanyakazi wake wamechoka na wanamajibu ya kukatisha,ni hao wafanyakazi wa Bank ya Posta,sijui wale Wadada pale reception wamechukua kutoka wapi,sijui wana kiwango gani cha Elimu.nike lo sana kuna dada, Bint mmoja mrefu yani yule anaona kama vile ndio amefika,anamajubu mabaya sana,sijui kwa nn hawekwi nafasi nyingine,Nilishuhudia kijana mmoja amenda pale kwa lengo la kufungua A/C,Anamwambia Alete International Paspot,vitu kibao wanawake wana shida pale.
 

valid statement

JF-Expert Member
Sep 18, 2011
2,775
2,000
1- weka maoni yako kwenye box la maoni kumuhusu huyo dada.
2- mweleze branch manager wake kuhusu tabia zake huyo dada.
 

Parachichi

JF-Expert Member
Jul 22, 2008
511
0
kwa kuwa benk ya posta huwa wanapitapita humu jamvini,hopeful watalifanyia kazi dukuduku lako!
 

Kishongo

JF-Expert Member
May 4, 2010
932
0
Benki ya Posta waelewe kuwa hawana ukiritimba wa hiyo biashara. Wakiedekeza uzembe itakula kwao.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom