Tanzania, Picha za Mgomo wa Waalimu

Tanzania, Picha za Mgomo wa Waalimu

MaxShimba

Platinum Member
Joined
Apr 11, 2008
Posts
36,008
Reaction score
4,093
385489_348813028529599_108501707_n.jpg


B.jpg

A.jpg



578935_4424457930274_1402864423_n.jpg



480467_209469832513170_374535869_n.jpg
 
Wakati serikali ikipuuza madai ya madaktari,walimu na watumishi wengine wenzetu Rwanda wanafanya kweli.Yaani hata bajeti yetu inaendana na nchi ndogo kama Rwanda jamani hii ni sawa?.Serikali timiza madai ya watu wako!!
 
Shule ya Sekondari Ntonge, Singida (v). Ni tukio la leo. Walimu Wamegoma​

547867_397016087027937_1707044022_n.jpg
 
Back
Top Bottom