Tanzania na Tatizo la Maji

Tanzania na Tatizo la Maji

MaxShimba

Platinum Member
Joined
Apr 11, 2008
Posts
36,008
Reaction score
4,093
childpovertyafrica.jpg


Nchi imejaa mito kila kona na maziwa kila mkoa, lakini ona mwenyewe tulipo.
 
How long will it take to drink water like this? Till 2015


water+in+africa.jpg
 
WaterHole008A.JPG_.jpeg


Je hii haki kwa kina Mama kutumia masaa zaidi ya Mawili kutafuta Maji?
 
Hiki ni Kisima cha Maji,

Mtoto akitumbukia hapa, kuna uhai?



6894492.jpg
 
How good and how pleasant it is for Tanzanians to share water with animals!!!!!


f57c398c4aad364fe2947523f7226464.jpg
 
Bado tuna safari ndefu sana,viongozi wetu wakati huo wanasema "Upembuzi yakinifu unafanyika"
 
Back
Top Bottom