Tanzania mpya

Tanzania mpya

Kali _D

Senior Member
Joined
Feb 10, 2019
Posts
145
Reaction score
132
1075367

1075368

1075369

1075370
 
Elimu elimu elimu.
Huko kutekeleza kwa macho kungeendana na hali halisi ya maisha tungewapa bigup.
Kilimo kingeboreshwa, shule na mfumo wa elimu pia huduma ya afya hadi vijijini badala ya hospitali kubwa kubwa mijini, na utawala bora. Haya yatakuja tu, haraka ya nini? Kuna vizazi na vizazi TZ itaendelea kubaki sisi wa leo tutapita.
Tujenge maendeleo yenye misingi endelevu, badala ya hivi kusubiri kusema tumetekeleza, hata hatujui ajae atataka kutekeleza nini!
 
Bila upinzani ccm ilikuwa imelala usingizi wz pono, hongera sana upinzani
 
Serikali inabidi sasa ibadilike. Isitumie uelewa mdogo wa watanzania kutujengea majengo ya uma yenye hadhi kama hiyo. Majengo gani sasa hayo kama nyumba za uswahilini? Serikali jengeni majengo yenye hadhi ya uma. Majengo ya uma kwa nchi zilizoendelea yanajionyesha menyewe. Sio vibanda kama hivi vya kwetu.
 
Back
Top Bottom